Naombeni msaada wa hili la kutopigia ndugu simu

Naombeni msaada wa hili la kutopigia ndugu simu

Desierto

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2019
Posts
901
Reaction score
3,112
Kuna watu wangu wa karibu wananilaumu siwatafuti kuanzia mashemeji zangu mpaka na familia yangu wanasema siwapigii simu.

Mfano mashemeji zangu wengine Sina hata namba zao.

Shida hata nikiwapigia nitawaambia Nini yaani salamu TU basi?

Lakini Kuna watu wengine haipiti siku tatu nawapigia na ni wanaume wenzangu pia najisikia tu furaha kuliko hata ninapokuwa naongea na hao mashemeji?

Najisikia tu uvivu kuongea na baadhi ya ndugu ambao story zinaishia TU kwa salamu.

Je? Nifanyaje ili jisilaumiwe hivi? Nakuwa nakosa hata Raha muda mwingine nikiona simu zao.
 
Chagua watu , huwezi kuwa pamoja na kila mtu kisa undugu.

Lakini ni lazima uwe pamoja na wale uliozaliwa nao, mawasiliano ya hapa na pale ni muhimu, Wengine sijui mashemeji ma nani nani wawasiliane na ndugu zao.

Binafsi niko in contact na wale tuliozaliwa pamoja tu, najisikia obligation ya kuwatafuta, kuwapenda na kuwasadia. Tuko wa 5 kwahiyo niko obligated kwa watu wanne na watoto wao (kwa wenye watoto)

Wengine mabinamu sijui kina nani tutakutana likizo, i owe nobody an explanation .
 
Bora wewe una kadhaa mie kwa kweli ni mvivu sana wa kupiga piga simu kutuma tuma msg, nikikucheki ni ishu ya maana
Mwanzo mke wangu ilimsumbua siku hizi kazoea, ni anapiga yeye kwa 97%
Mama yangu aliongea wee, nae kazoea siku hizi.. yeye ni mpigaji mkuu kwa 97%
 
Nilishapotezana na ndugu katika simu tangu zamani na niko poa. Hii ni baada ya kugundua kuwa ni afadhali uishi kamanyama kuliko kujiconect na watu wasiokuheshimu.

Nilizaliwa mwenyewe, nitakufa mwenyewe, na nitazikwa mwenyewe.
Safi, ujumbe wako umenitia nguvu maana ndiyo hali ninayoipitia. Nikifa kila kitu kimeisha, atakayenizika simjui
 
Kuna watu wangu wa karibu wananilaumu siwatafuti kuanzia mashemeji zangu mpaka na familia yangu wanasema siwapigii simu.

Mfano mashemeji zangu wengine Sina hata namba zao.

Shida hata nikiwapigia nitawaambia Nini yaani salamu TU basi?

Lakini Kuna watu wengine haipiti siku tatu nawapigia na ni wanaume wenzangu pia najisikia tu furaha kuliko hata ninapokuwa naongea na hao mashemeji?

Najisikia tu uvivu kuongea na baadhi ya ndugu ambao story zinaishia TU kwa salamu.

Je? Nifanyaje ili jisilaumiwe hivi? Nakuwa nakosa hata Raha muda mwingine nikiona simu zao.
Ukifika umri wa kuanzia 35 na kuendelea basi hayo mambo utaona ya kawaida tu
 
Kuna mzee wangu huyo yeye hapigii mtu simu wala hatembelei mtu na hataki mtu aende kwake yeye alisema atafutwe kama kuna ishu ya msiba au mgonjwa mahututi, sherehe ujinga ujinga mwingine hataki kusikia.

Kuhusu suala lako ni kweli familia zetu hizi ndugu hupenda kusalimiana ni jambo jema jitahidi tafuta wale ndugu wa karibu wasiliana nao hata mara moja kwa mmwezi sio mbaya ili kujenga umoja na kukumbakana pia jitahidi uhudhurie matukio ya kifamilia au ukiloo kama sherehe na misiba au vikao.

Usijitenge saa.
 
Bora wewe una kadhaa mie kwa kweli ni mvivu sana wa kupiga piga simu kutuma tuma msg, nikikucheki ni ishu ya maana
Mwanzo mke wangu ilimsumbua siku hizi kazoea, ni anapiga yeye kwa 97%
Mama yangu aliongea wee, nae kazoea siku hizi.. yeye ni mpigaji mkuu kwa 97%
Niko hivi pia
 
Nilishapotezana na ndugu katika simu tangu zamani na niko poa. Hii ni baada ya kugundua kuwa ni afadhali uishi kamanyama kuliko kujiconect na watu wasiokuheshimu.

Nilizaliwa mwenyewe, nitakufa mwenyewe, na nitazikwa mwenyewe.
Ndugu unafki mwingi sana + kusemana semana hovyo Tabia za kiswahili hayo mambo yamenishinda so nikaamua kujiweka kando nao kabisa
 
Back
Top Bottom