Naombeni msaada: Nimesoma HGL, Je nisomee nini chenye manufaa?

J

joel elias

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
34
Points
95
J

joel elias

Member
Joined Jul 21, 2019
34 95
Naombeni msaada nimesomea HGL Je, ninaweza kusomea nini kwa sasa ambacho kitaniwezesha kujiajiri au kuajiriwa encase kimoja hakijawezekana kingine kitumike kuendelezea maisha.
 
shamp

shamp

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
489
Points
250
shamp

shamp

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
489 250
Gs-D ,Hist-C,Geo-C,Lang-C
zipo nying sana kama
.bachelor of art with education
.bachelor of art in education
.bachelor of art in public relations and marketing
.human resources
.political science
.health management
.public administration
.sociology
.social work
.mass communication
.jounalism
e.t.c
 
J

joel elias

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
34
Points
95
J

joel elias

Member
Joined Jul 21, 2019
34 95
Lakn unawez kujiajir au kuajiriw kuptia hzo kwa ss?
 
K

Kambi1

Senior Member
Joined
Jun 2, 2017
Messages
123
Points
225
K

Kambi1

Senior Member
Joined Jun 2, 2017
123 225
Pole km unaweza pia kuanzisha shamba la ufuta maeneo ya Lindi Liwale au Nachingwea ukalima vyema sana baada ya miaka 3 utawaajiri wenzako wanaoenda chuoni leo.
 
J

joel elias

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
34
Points
95
J

joel elias

Member
Joined Jul 21, 2019
34 95
Hata kama nmekukera hayo hayakuw majib ya kumpa mtu kiutu jaman so vzur ni bora ungeacha tu kujib kulko ivo ni kwel huenda nmekukera lakin nmeuliza ili nipate msaada so isingekuw sabab ya kufanya ivo coz hii ni lyf en its a cirlce hujui kesho yako.am sorry kama nmekukosea ila ndo ukwel huo inaumiza mim ni mwanafunz kama navowez akaw mtot wako akaja kwako umsaidie kiushauri.
 
shamp

shamp

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
489
Points
250
shamp

shamp

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
489 250
Hata kama nmekukera hayo hayakuw majib ya kumpa mtu kiutu jaman so vzur ni bora ungeacha tu kujib kulko ivo ni kwel huenda nmekukera lakin nmeuliza ili nipate msaada so isingekuw sabab ya kufanya ivo coz hii ni lyf en its a cirlce hujui kesho yako.am sorry kama nmekukosea ila ndo ukwel huo inaumiza mim ni mwanafunz kama navowez akaw mtot wako akaja kwako umsaidie kiushauri.
exactly
 
J

joel elias

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
34
Points
95
J

joel elias

Member
Joined Jul 21, 2019
34 95
coz yoyote unaweza ajiliwa mkuu inategemeana na upepo wa mwaka utakaomaliza mana saiz ajira kote ngum ko kuajiliw imebak bahat tu
Vip mkuu kuhusu hii koz inaitwa bachelor of science in unfrastructure planning and housing ikoje na soko lake
 
J

joel elias

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
34
Points
95
J

joel elias

Member
Joined Jul 21, 2019
34 95
Wakuu kuna koz inaitwa bachelor of science in infrastructure planning and housing ina soko na ni nzur!? naomb msaada kwa yeyoyte
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,577
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,577 2,000
Wakuu kuna koz inaitwa bachelor of science in infrastructure planning and housing ina soko na ni nzur!? naomb msaada kwa yeyoyte
Kwani ndoto zako ni kuwa nani professionally? Ukishasema ndoto zako ni kuwa nani, itakuwa ni rahisi kwetu kukushauri usome kozi gani ili kutimiza ndoto zako.

Ni vema kuwa na malengo mahususi na sio kufuata mkumbo tu!
 
Alex Tanzania

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
661
Points
500
Alex Tanzania

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
661 500
Nenda VETA kasome ufundi umeme au welding .
Itakusaidia sana ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,326,483
Members 509,512
Posts 32,223,022
Top