Naombeni msaada juu course ya kusomea

vee15

Senior Member
Aug 8, 2016
118
225
Nimesoma diploma ya procurement and supplies management sasa nataka kusoma bachelor ila sitaki tena kusoma procure nataka niibadilishe mana haina soko zuri
naombeni ushauri nisome nini au kozi gani itafaa kulingana na nilichosoma kabla.
 

Dennis002

Senior Member
Aug 18, 2014
140
225
Nimesoma diploma ya procurement and supplies management sasa nataka kusoma bachelor ila sitaki tena kusoma procure nataka niibadilishe mana haina soko zuri
naombeni ushauri nisome nini au kozi gani itafaa kulingana na nilichosoma kabla.
Pitia TCU guidebook, maswali gani hayo bwana?
 

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Mar 26, 2013
876
500
Nimesoma diploma ya procurement and supplies management sasa nataka kusoma bachelor ila sitaki tena kusoma procure nataka niibadilishe mana haina soko zuri
naombeni ushauri nisome nini au kozi gani itafaa kulingana na nilichosoma kabla.
We ulikuwa na malengo ghan kusoma hiyo kozi ????
Kesho guide book inatoka
Pia funguka nn kiu yako
 

vee15

Senior Member
Aug 8, 2016
118
225
We ulikuwa na malengo ghan kusoma hiyo kozi ????
Kesho guide book inatoka
Pia funguka nn kiu yako
Daa ki ukweli kwa mara y kwanza ckupenda ila nililazimshwa kuisoma iyo but now ni maamuzi kwaajili y maisha yangu ya baadae yatasaidika nini na elimu yangu sitak kujuta
But kiu yangu ni kisoma kitu ambacho nitafit popote ila sipendi science wala too much hesabu
 

maji king

Member
Jan 13, 2016
35
95
Nimesoma diploma ya procurement and supplies management sasa nataka kusoma bachelor ila sitaki tena kusoma procure nataka niibadilishe mana haina soko zuri
naombeni ushauri nisome nini au kozi gani itafaa kulingana na nilichosoma kabla.
Kaka kapige bachelor ya procurement and logistics
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom