Naombeni msaada jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naombeni msaada jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by salito, Jan 9, 2012.

  1. salito

    salito JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani wana JF hivi mnalizungumziaje swala la wapendanao kuwa na dini tofauti?linamadhara gani?faida yake je?vipi kuhusu wazazi kama hawabariki swala hilo ni uamuzi gani unafaa?dini je? nisaidieni jaman maana me mwenzenu hili jambo vizuri.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,500
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe dini gani?Niambie nijaribu kukusaidia!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    It depend frm mtu to mtu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Una maana gani?
    Rudi idogo nyuma kabla ya kuja kwa dini za wazungu, je unadhani kikwazo hiki kilikuwepo?
    Pia inategemeana na hatima ya hao wapendanao ninini!...kama ni pass-time haina shida, ishu huenda ikaanza kuleta complication wakati wa kuchumbiana hatimaye kuoana!
    Hata hivyo haitakiwi kuleta shida iwapo wahusika wataweka sawa mambo yote kabla ya kuingia kwenye hatua hizo.
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    as long as mna mapenzi ya kweli swala la dini halitasumbua.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,500
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy dini za wazungu ni zipi hizo?
     
  7. Oman - Muscat.

    Oman - Muscat. Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dini ya kiislam inaruhusu mwanaume wa kiislam kumuoa mwanamke mkristo kwa sharti atambadili dini pia watoto wafate dini ya baba.

    hairuhusiwi kwa binti wa kiislam kuolewa na dini yoyote ile except muislam , other wise binti atoke uislam na kufata dini ya mumewe!

    ushauri wangu, dini si kikwazo katika penzi la kweli , kaeni chini mshauriane kwa mapenzi...........
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi muislamu.
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sawa,tatizo wapendanao wapo tayari kila mtu abaki na dini yake ila wazazi hawalitaki hilo.
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Sijakuelewa kidogo,wahusika waweke sawa mambo kivipi?
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nahitaji kuzijua,pakajimmy tusaidie.
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Salito,

    Swala la dini hapo mzee mh uwe makini sana coz shida inaweza kutokea kubwa iwapo mtaoana halafu mmoja atafariki kati kati ya safari
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio hapo napoomba ushauri wenu wana jf,niwe makini huku nikizingatia nini?
     
  14. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 903
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wewe kama ulivosema ni muslamu hilo jambo liko wazi kuwa huwezi kuwa na yeye labda abadili dini ndoa hahisihi watu wenye dini tafauti usifate mkumbo wa dunia fata dini yako
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Yote inategemea na msimamo wenu wakati wa maisha yenu ya ndoa. Mwanzo mwanzo mnaweza msiwe na tatizo nyinyi wawili tu lakini matatizo yakaanza wakati mkipata watoto, kila mmoja kutaka kushinikiza watoto wafuate dini yake. Mkisema muwape watoto uhuru wa kuamua wenyewe mtakuwa hamwatendei haki katika malezi ya udogoni kwa kukosa mafunzo ya kiimani. Huwezi kumpeleka mtoto kanisani, msikitini, hekaluni...kwa wakati mmoja. Ili kuepusha hayo, ni bora mkajadiliana na kukubaliana kabla ya ndoa nini mtafanya katika malezi ya watoto wenu.
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kuishi pamoja kwa wenza kwa dini tofauti ni mtihani kwa watoto iwe mmeachana ama mnaishi pamoja hii kitu imevuruga sana familia yetu kwani watoto wengine hujiita mi mwislam mkristo. Nashauri kubalianeni kuwa na imani moja Mungu wetu ni yule yule ingawa njia za kufika kwake ndizo zenye tofauti.
     
  17. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni makubaliano yenu nyie wawili mliopendana , mkikubaliana kuhusu izo iman zenu bs inatosha.
    wazaz mnawaweka 2 sawa, me nadhan dini sio big deal kiivyo. kama mmependana u discus n then u conclude bs.
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kaeni chini mkubaliane, mwaweza tu kuoana hata mkiwa na dini tofauti.
     
  19. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,199
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Inategemea na family of origin kwenu wote (mpendanao)

    Kama ni nucleus hapo its all up to you
    Kama ni extended type in which mpaka mume wa shangazi naye anapewa room ya kuchangia mahusiano yenu hapo kazi ni kubwa kuliko hiyo ndoa yenyewe

    So angalia familia zenu kwanza then weigh out
     
  20. salito

    salito JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli usemalo lakini moyo wa kupenda nao mhh..
     
Loading...