jumbenylon
Senior Member
- Jun 12, 2011
- 115
- 10
Habari zenu wandugu.
Naomba kura zenu ili kuniwezesha kuwa mshindi wa mashindano ya kuchora nembo (LOGO) ya clouds fm #Kuwa mzalendo #sambaza upendo kwa kufungua hii link na kuweka comment yako yenye herufi A
https://www.facebook.com/photo.php?....198442976865795.47331.161194720590621&type=1
Asante
Naomba kura zenu ili kuniwezesha kuwa mshindi wa mashindano ya kuchora nembo (LOGO) ya clouds fm #Kuwa mzalendo #sambaza upendo kwa kufungua hii link na kuweka comment yako yenye herufi A
https://www.facebook.com/photo.php?....198442976865795.47331.161194720590621&type=1
Asante