Naombeni kujua hii ni nini?

Naombeni kujua hii ni nini?

Mtu akiwa kwenye hizi calls maana yake ni nini?

Anampigia nani na kunakuwa na content gani?
Mh, kazi ipo!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngoma ilianzia hapa....................


Ila nakukumbusha ulisema hivi:




Sasa ni hapa!!!!!!!!!!!!!!

 
Mh, kazi ipo!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngoma ilianzia hapa....................


Ila nakukumbusha ulisema hivi:




Sasa ni hapa!!!!!!!!!!!!!!

walahi maisha yako yana upweke sana
duh unanifatilia mbaya mbovu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom