Naombeni kufunzwa au ushauri kwa hili


MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Mimi ni mvula nina 23yrs. Nina Girlfriend wangu umri 18 yrs. Na tunapendana sana kiasi cha kuwa na matarajio ya kuona endapo mungu atatujaalia. Tatzo lilipo ni wakati tunapokutana na kula tunda letu maumbile yake ni madogo na yamejificha mno kiasi kwamba uume wangu hauwez kabisa kupenyeza japo si mkubwa sana wa kutisha. huwa najitahd kumuandaa vizuri kabla ya kuanza tendo. Nikijaribu kuinsert tu holaa siingii ndani nimejaribu kuwa mvumilivu kwa kujaribu kila utundu mwingine wa kusoma humu jf lakin aa wapi. Kiasi ambacho sifurahiii kabisa kimapenzi na istoshe nina future naye nashndwa nifanyaje nauumiza sana kichwa kwa hili nikaona ni vyema nifunguke mbele yenu ili kuweza kunipa usahuri na ujuz mwingine kwa hili asanteni na karibuni
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Mimi ni mvula nina 23yrs. Nina Girlfriend wangu umri 18 yrs. Na tunapendana sana kiasi cha kuwa na matarajio ya kuona endapo mungu atatujaalia. Tatzo lilipo ni wakati tunapokutana na kula tunda letu maumbile yake ni madogo na yamejificha mno kiasi kwamba uume wangu hauwez kabisa kupenyeza japo si mkubwa sana wa kutisha. huwa najitahd kumuandaa vizuri kabla ya kuanza tendo. Nikijaribu kuinsert tu holaa siingii ndani nimejaribu kuwa mvumilivu kwa kujaribu kila utundu mwingine wa kusoma humu jf lakin aa wapi. Kiasi ambacho sifurahiii kabisa kimapenzi na istoshe nina future naye nashndwa nifanyaje nauumiza sana kichwa kwa hili nikaona ni vyema nifunguke mbele yenu ili kuweza kunipa usahuri na ujuz mwingine kwa hili asanteni na karibuni


Duh,natoka kidodo ntarudi baada ya muda!!!!!!!!!!
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,069
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,069 1,250
kama unatuambia vitu vya ndani utaficha vitu gani?
achana naye ucje kuumiza mtoto wa watu
usiwe unachezea watoto watu kisa anayo ndogo
katafuta nyenye kubwa uwe unaingiza huku akisoma gazeti
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
Mpeleke kwa gyno, ama akamweleze mama yake
Huwa naskia kuna wanawake wanakuwa nayo ndogo hadi wanahitaji upasuaji
Kilugha chetu wanaita 'itale'

Dr. Riwa, msaada nisije kuwa nimemlisha sumu mtoa mada
 
Last edited by a moderator:
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,604
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,604 1,500
Dr. Riwa, msaada nisije kuwa nimemlisha sumu mtoa mada
Da Kongosho kwa hii scenario ni vigumu kidogo kujua kama tatizo ni la kitabibu (yaani maumbile) au experience ya sexology kwa couple yenyewe (they are relatively younger kwa kweli). Labda kwanza wangeanza makungwi kuwafunda hawa vijana wetu hawa waenjoy tunda...ikishindikana labda ndio tuangalie kama ni tatizo la kitabibu! AshaDii unahusika hapa...
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
Mpeleke kwa gyno, ama akamweleze mama yake
Huwa naskia kuna wanawake wanakuwa nayo ndogo hadi wanahitaji upasuaji
Kilugha chetu wanaita 'itale'

Dr. Riwa, msaada nisije kuwa nimemlisha sumu mtoa mada
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Duh ushaanza kujipakulia mzigo wako taratibu...
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
Kwa kweli, umri wao wote wawili ni mdogo

Sijui kama wanajua wafanyalo

Eti mtoa mada, una kauzoefu ka miaka mingapi kwenye majambozi?

Da Kongosho kwa hii scenario ni vigumu kidogo kujua kama tatizo ni la kitabibu (yaani maumbile) au experience ya sexology kwa couple yenyewe (they are relatively younger kwa kweli). Labda kwanza wangeanza makungwi kuwafunda hawa vijana wetu hawa waenjoy tunda...ikishindikana labda ndio tuangalie kama ni tatizo la kitabibu! AshaDii unahusika hapa...
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
kama unatuambia vitu vya ndani utaficha vitu gani?
achana naye ucje kuumiza mtoto wa watu
usiwe unachezea watoto watu kisa anayo ndogo
katafuta nyenye kubwa uwe unaingiza huku akisoma gazeti
hapna ngugu yangu si mchezeaji kiukweli nampenda sana na imemvumilia sana nikajua labda huwa nakosea kumuandaa vizuri lakin tatzo ndo hlo
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Matendo yako kwa huyo binti na malengo yako(yenu) naona kama vile haviendani mkuu. na kukushauri namna ya kula hio mambo tutakua hatukusaidii zaidi ya kuendelea kukupoteza. Anyways, mwenye ufahamu na afahamu.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Dogo 19 YRS ushaanza kushika vuziring!!!!!!!!! Hadi ufike 40 utakuwa umejilia vya kutosha! Nimeona nikupongeze hapo tu, huko kwenye physiology ya mwili mwenzi PCB niliikimbia
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Mpeleke kwa gyno, ama akamweleze mama yake
Huwa naskia kuna wanawake wanakuwa nayo ndogo hadi wanahitaji upasuaji
Kilugha chetu wanaita 'itale'

Dr. Riwa, msaada nisije kuwa nimemlisha sumu mtoa mada
swali hili ni muhimu kwa mtoa mada
1.maumbule yake yakoje isikute ni ile fupi nene mpaka kichwa ,inabidi utafute mtu akuzibulie njia
2.unatakiw umlainishe bint kwa romance ajiachie alegee mtoto wa kike isikute ukifika unapanda kama jogoo na mtetea mtoto hajalegea nyonga ikaachia wewe. ila nafikiri bado nyie wote ni wadogo sana kupractise nakuahidiana mtaoana.
 
Last edited by a moderator:
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,242
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,242 1,500
Mpeleke kwa gyno, ama akamweleze mama yake
Huwa naskia kuna wanawake wanakuwa nayo ndogo hadi wanahitaji upasuaji
Kilugha chetu wanaita 'itale'

Dr. Riwa, msaada nisije kuwa nimemlisha sumu mtoa mada
Kumbe Kongosho mtaalam hiv??
Mi ningempa tu ushauri wa kutumia vilainishi kama KY au Durex..
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
He he he he, nimefanya kazi ya ingariba kwa miaka 15

Chezeiya mie, ndo nikapelekwa kuwa mkunga wa jadi

Kumbe Kongosho mtaalam hiv??
Mi ningempa tu ushauri wa kutumia vilainishi kama KY au Durex..
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Mimi ni mvula nina 23yrs. Nina Girlfriend wangu umri 18 yrs. Na tunapendana sana kiasi cha kuwa na matarajio ya kuona endapo mungu atatujaalia. Tatzo lilipo ni wakati tunapokutana na kula tunda letu maumbile yake ni madogo na yamejificha mno kiasi kwamba uume wangu hauwez kabisa kupenyeza japo si mkubwa sana wa kutisha. huwa najitahd kumuandaa vizuri kabla ya kuanza tendo. Nikijaribu kuinsert tu holaa siingii ndani nimejaribu kuwa mvumilivu kwa kujaribu kila utundu mwingine wa kusoma humu jf lakin aa wapi. Kiasi ambacho sifurahiii kabisa kimapenzi na istoshe nina future naye nashndwa nifanyaje nauumiza sana kichwa kwa hili nikaona ni vyema nifunguke mbele yenu ili kuweza kunipa usahuri na ujuz mwingine kwa hili asanteni na karibuni
mhm....mle tigo basi
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
Unataka na wewe niku-ngaribishe?????

Mmmh, itabidi nikanoe shoka aisee, viwembe ntamaliza mabox

Kwa mpango huu lazima uwe umzuri kwenye hii sekta!!
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Du aya asanten wadau najifunza mengi kwa kweli ila nadhani udogo wa umri for 23 kwa 18 c hoja ya mim kushndwa hata kuinsert ti laa hasha nadhani ana tatzo kiukweli
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,242
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,242 1,500
Unataka na wewe niku-ngaribishe?????
Mmmh, itabidi nikanoe shoka aisee, viwembe ntamaliza mabox
Umeona ee, wengine tuna za chuma! Kwanza ukiiona hivi unaanza kutetemeka mwenyewe!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,850
Members 498,410
Posts 31,225,356
Top