Naombeni idea ya procedure na cost za kutuma package kutoka Marekani

Naombeni idea ya procedure na cost za kutuma package kutoka Marekani

Jabein

Member
Joined
Aug 1, 2017
Posts
11
Reaction score
8
Poleni na majukumu ya sku kwa ujumla.wanajf mm nilikua naomba msaada kwa mtu mwenye uzoefu kidogo.

Iko hivi mimi nina rafiki yangu yuko US sasa kuna package anataka kuituma Tanzania sasa kaniambia ni muambe address kwa nani mwenzenu sina idea na hayo mambo maana sijawahi kutumiwa package yoyote naomba anaefahammu anielekeze procedure na cost zinakuaje kupokea package kutoka nje.

Naomba kuwasilishaa.
 
Poleni na majukumu ya sku kwa ujumla.wanajf mm nilikua naomba msaada kwa mtu mwenye uzoefu kdgo.
Iko hivi mm nina rafiki yangu yuko US sasa kuna package anataka kuituma tz sasa kaniambia ni muambe aiaddress kwa nani mwenzenu sina idea na hayo mambo mana sjawahi kutumiwa package yoyote naomba anaefahammu anielekeze procedure na cost zinakuaje kupokea package kutoka nje.
Naomba kuwasilishaa.
Address toa ila atakapokwambia utume hela yoyote kwa ajili ya gharama za kutuma hiyo parcel hapo ndipo unapohitaji kufahamu kuwa huyo unaewasiliana nae ni zaidi ya rafiki yako ila pia ni adui yako
 
Address toa ila atakapokwambia utume hela yoyote kwa ajili ya gharama za kutuma hiyo parcel hapo ndipo unapohitaji kufahamu kuwa huyo unaewasiliana nae ni zaidi ya rafiki yako ila pia ni adui yako
Asante kwa ushaur ndugu sitatoaa elaa yoyote mkuu
 
Back
Top Bottom