Naomba waTanzania wenzangu mnieleweshe.

big-diamond

JF-Expert Member
May 23, 2009
369
500
Itatusaidia tu coz kwanza rahisi kutumia, cost effectively kulinganisha na na njia nyingine zinazotumika hi haina routing ni office kwa office with your computer + internet basi utakuwa umemaliza zoezi.
Ningekuwa Moderator ningefungia usernames kama hizi

Bilali fulu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom