Naomba ushauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Bhoke, Jun 3, 2012.

  1. M

    Mama Bhoke Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwenzenu yamenikuta,house girl ame test urine 4 pregnancy nimetoka kazini ananiuliza ikiwa hivi majibu ni nini.Kuangalia majibu yenyewe positive kuonyesha kuwa ana mimba.
    Kumbana amtaje aliemuwezesha hataki.
    Ikanilazimu nijifanye upande wake nataka kumsaidia ila lengo kuu ni kumjua mhusika,nimefanya tafiti nimegundua hata tukienda kazini huwa hatoki wala hakuna mtu anaeingia ndani.Nimemwambia mpigie simu mhusika umwambie kuhusu hiyo mimba,nimerudi kazini nimepekua sim nimekuta namba iliyopagwa ni ya baba mwenye nyumba.Nilidhani ukisafishiwa chumba na kutandikiwa kitanda ndio kunakuwa na usaliti kumbe laa.Nikitoka kazini nafanya kazi za nyumbani kama kawaida lakini mwenzangu bado amenigeuka naomba ushauri jf.
     
  2. i

    isiaka Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mwanajamii navyo hona hapo mfate baba mwenye nyumba mwambie issue nzima alafu msikilize na huyo mfanyakaz wako muondoee hapo kwako maana hutakiwi kulipa baya wewe fanya jema muombee mungu hakuna njia nyingine ndio ishakuwa hvyo tayarkwa upande wangu ndio hayo tu pole sana.
     
  3. M

    Mama Bhoke Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,463
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    unaposema baba mwenye nyumba una maanisha Baba Bhoke au mzee mwenye nyumba ulipopanga? naona km post yako haina maelezo ainifu juu ya hilo
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Inaelekea ni landlord.Amuozeshe tu kwa huyo mzee.
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Maelezo tata
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,463
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Kama ni landlord lazima hilo jukumu abebeshwe maana Mama Bhoke wewe ndio mwenye dhamana na huyo binti yako wa kazi kimsingi wewe ndiye mlezi wake, kama ulimtoa kwao basi wazazi wake walikuamini wewe na ukakabidhiwa mwana wao.
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sidhani ka ni landlord
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Bishanga kwanini unasema ni landloard ili hali kasema alijua kutandikiwa na kufuliwa ndiko kunakomkaribisha shetani kumbe hapana, kamgeuka? au hujaelewa? soma vizuri hapo juu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    maelezo yako wazi kwamba mumewe ndiyo kamsaliti
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    hakuna mjadala mwamshe kesho saa tisa afunge mizigo yake huku ukimsimamia, saa kumi na moja asubuhi mpandishe bus arudi kwao.

    Rudi nyumbani dili na mumeo....

    Kama kuna shamba boy jipoozee nae loh.....(joke)


    kabla hamjaweka wasichana wa kazi majumbani chunguzeni tabia za waume zenu....kama macho juu juu hawachagui hawabagui, na hawadhamini ndoa zao... Muajiri vijana wa kiume kwa kazi za usafi ukizingatia ni wapishi wazuri tu kushinda wanawake....



    Ila kama mimba ya baba mwenye nyumba yako, chukua simu kama kidhibiti, fungasheni mizigo ya huyo binti then mumpeleke kwa baba mwenye nyumba, amtunze na kumuoa......akikataa husisheni ustawi wa jamii
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,061
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa mkasa uliokupata.
    Hapo muondoe tu huyo kwa kumrudisha kwao.
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    house girl anajiandaa kuwa nyumba kubwa hapo... shtuka!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    ukimfukuza huyo msichana nitaamini kweli 'wanawake makatili' na ma 'selfish sana'

    angekuwa ni binti wa ndugu yako je??
    binti yako?
    au mdogo wako wa damu?

    mumeo ni 'bazazi' full stop
    tena ni 'mtu hatarishi' kwani hatumii hata kinga
    sasa jiulize na huko nje 'anawapitia wangapi'?

    ningekuona wa maana mno kama ungem 'dirvoce mumeo' na kumsaidia huyo binti wa watu
    ambae probably 'amebakwa' na mumeo bazazi....
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    the boss, kama housegirl alibakwa kwa nini asingemwambia mama mwenye nyumba? Kwa nini atume msg ya kuomba msamaha?

    Ukiachilia mbali ubazazi wa mume, unajua mahousegirl wa siku hizi wanatime hizo golden chance za kulala na fazahausi? Wakiamini watachukua nafasi ya mke?
    Sasa ukikuta mume kicheche matokeo yake ndo hayo.....

    Hapo mume na hg wote wana makosa.....

    Walllahi wanaume wengine balaa, unaweza kuwakata naniliu hivi hivi.......
     
Loading...