naomba ushauri wana JF

lakshi

Member
Aug 16, 2012
30
70
mimi nasoma shahada ya kwanza ya ualimu ..Bed-English...niko mwaka wa 3.. ningependa sana kusoma postgraduate diploma ya international relation management... kuna chuo Tanzania? na nitapata ajira? maana ninapenda sana kufanya kazi hizo..
 

Mshua's

JF-Expert Member
May 22, 2013
718
500
Nenda chuo cha utumishi wa umma 'Magogoni' kaulizie nasikia huwa yapo hayo mambo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom