Naomba ushauri wa haraka, nimewafumania wanangu!

Naomba ushauri wa haraka, nimewafumania wanangu!

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Posts
3,612
Reaction score
2,569
Wana JF,

Kuna jirani yangu, mdada wa makamo ana watoto wawili wa kiume wa kuzaa mwenyewe na mmoja wa kiume wa ndugu yake anaishi nao huko boko. Amewafumani jana wakiwa wanafanya mchezo mchafu kwa zamu. Umri wao ni kati ya miaka 8 mpaka 11.

Anaomba ushauri juu ya nini cha kufanya maana anaona ibilisi mbaya ameingilia familia yake. Mawazo yake ni kuwa awatenganishe, kuwahamisha shule au awapeleke boarding au .....

Ni urgent unahitaji ushauri wa haraka.

HP
 
Mbona umeposti mara mbili mzee..............sasa sijui tuachangie ipi hapa...................LOL
 
Kwa hiyo walikua wanamla mwenzao mavi?!! ...... hakianani dunia imevaa boxer.
POPOOOOO!
 
Wana JF,

Kuna jirani yangu, mdada wa makamo ana watoto wawili wa kiume wa kuzaa mwenyewe na mmoja wa kiume wa ndugu yake anaishi nao huko boko. Amewafumani jana wakiwa wanafanya mchezo mchafu kwa zamu. Umri wao ni kati ya miaka 8 mpaka 11.

Anaomba ushauri juu ya nini cha kufanya maana anaona ibilisi mbaya ameingilia familia yake. Mawazo yake ni kuwa awatenganishe, kuwahamisha shule au awapeleke boarding au .....

Ni urgent unahitaji ushauri wa haraka.

HP
Hawa wamechelewa, mimi hako kamchezo nilikaanza mapema kidogo, nadhani nikiwa na miaka minne nilishaanza kujua utamu wa utukufu................LOL

Lakini kwa nyakati hizi ambapo kuna baadhi ya watoto waliozaliwa wakiwa wameshaathirika na huu ugonjwa wa HIV, kuna haja ya kuwa makini kwa sababu hata Kondom za watoto bado hazijaanza kuzalishwa. swala la malezi kwa watoto kuhusiana na tendo la kujamiiana ni muhimu sana , kusema kwamba hawajui ni kujidanganya bure................Kule Kwa Mtogole viko vibanda vya Video vya mitaani wenyewe wanayo matangazo yao ya kutanabahisha vijana kuwa usiku kuna sinema za X wataonyesha. Lakini wanatumia lugha ya mafumbo..............utakuta wanaandika..'Leo usiku kuna Pilau' au 'Leo usiku kuna Kisamvu cha kopo'
Hata watoto wadogo wanajua ni kitu gani kitaoneshwa.
 
cha msingi ni kukaa nao n kuwaeleza ukweli kkwa nini hicho kituu hakifai na sio kzuri kuki entairn then na kuwakaripia kidogo na hata kuwapiga ikibidi ili wajue kwanba hw serious you are
 
Hawa wamechelewa, mimi hako kamchezo nilikaanza mapema kidogo, nadhani nikiwa na miaka minne nilishaanza kujua utamu wa utukufu................LOL

Lakini kwa nyakati hizi ambapo kuna baadhi ya watoto waliozaliwa wakiwa wameshaathirika na huu ugonjwa wa HIV, kuna haja ya kuwa makini kwa sababu hata Kondom za watoto bado hazijaanza kuzalishwa. swala la malezi kwa watoto kuhusiana na tendo la kujamiiana ni muhimu sana , kusema kwamba hawajui ni kujidanganya bure................Kule Kwa Mtogole viko vibanda vya Video vya mitaani wenyewe wanayo matangazo yao ya kutanabahisha vijana kuwa usiku kuna sinema za X wataonyesha. Lakini wanatumia lugha ya mafumbo..............utakuta wanaandika..'Leo usiku kuna Pilau' au 'Leo usiku kuna Kisamvu cha kopo'
Hata watoto wadogo wanajua ni kitu gani kitaoneshwa.

Mtambuzi jua hao ni watoto wa kiume aise sijui mtoa mada alimaanisha walikuwa wana msichana miongoni mwao walikuwa wanafanya nae ucchafu au vipi
Mtoa mada hajawa wazi
 
ubaya ni kwamba hawa watoto inaelekea wamekaanza siku nyingi haka kamchezo.......kwahiyo anaweza akawapeleka boarding halafu wakaiendeleza hio game kwa wanafunzi wenzao huko............
 
Hawa wamechelewa, mimi hako kamchezo nilikaanza mapema kidogo, nadhani nikiwa na miaka minne nilishaanza kujua utamu wa utukufu................LOL

Lakini kwa nyakati hizi ambapo kuna baadhi ya watoto waliozaliwa wakiwa wameshaathirika na huu ugonjwa wa HIV, kuna haja ya kuwa makini kwa sababu hata Kondom za watoto bado hazijaanza kuzalishwa. swala la malezi kwa watoto kuhusiana na tendo la kujamiiana ni muhimu sana , kusema kwamba hawajui ni kujidanganya bure................Kule Kwa Mtogole viko vibanda vya Video vya mitaani wenyewe wanayo matangazo yao ya kutanabahisha vijana kuwa usiku kuna sinema za X wataonyesha. Lakini wanatumia lugha ya mafumbo..............utakuta wanaandika..'Leo usiku kuna Pilau' au 'Leo usiku kuna Kisamvu cha kopo'
Hata watoto wadogo wanajua ni kitu gani kitaoneshwa.

Mkuu sijakuelewa hapo ulinza mapema kuliwa au kula?
 
Tabia ya namna hio inategemea na mazingara wanao ishi.

Kuwasiaidia ni kuwapeleka vijijini kule sehemu za ipole wakakumbane na nyuki, wakisha bandikwa mwiba wa nyuki kwenye jicho wataona dunia vizuri.

Au awapeleke kwa wasukuma wakachunge ngombe, kula hakuna kupandiana wanaume kwa wanaume.

Mliona wapi msukuma akawa shoga.
 
Hawa wamechelewa, mimi hako kamchezo nilikaanza mapema kidogo, nadhani nikiwa na miaka minne nilishaanza kujua utamu wa utukufu................LOL

Lakini kwa nyakati hizi ambapo kuna baadhi ya watoto waliozaliwa wakiwa wameshaathirika na huu ugonjwa wa HIV, kuna haja ya kuwa makini kwa sababu hata Kondom za watoto bado hazijaanza kuzalishwa. swala la malezi kwa watoto kuhusiana na tendo la kujamiiana ni muhimu sana , kusema kwamba hawajui ni kujidanganya bure................Kule Kwa Mtogole viko vibanda vya Video vya mitaani wenyewe wanayo matangazo yao ya kutanabahisha vijana kuwa usiku kuna sinema za X wataonyesha. Lakini wanatumia lugha ya mafumbo..............utakuta wanaandika..'Leo usiku kuna Pilau' au 'Leo usiku kuna Kisamvu cha kopo'
Hata watoto wadogo wanajua ni kitu gani kitaoneshwa.

Mtambuzi, hii ishu ni siriaz, na dada wa watu amepanic sana, anaomba ushauri wa dhati aisee, sorry!
 
Uwazi upi unaoutaka? Watoto wote ni wa kiume, ebo!


This is terrible
Kuwapeleka boarding ndio kuwaharibu zaidi na zaidi
Kama mzazi akae nao aongee nao awaambie ubaya wa hayo wanayoyafanya na atumie hata viongozi wa dini kuwaambia madhara ya huo mchezo
Vile vile awatenganishe vyumba kabisa na muda mrefu wasiwe pamoja au kuwa kwenye mazingira ya kuwa pamoja
Vile vile aulizie chanzo cha hayo kwa kupitia maongezi kati yao na yeye na yule ambaye ni chanzo amhamishe kabisa kwenye room au hapo nyumbani
Ni suala baya sana na la kuombea sana maana hiyo ni madhara sana kwa hao watoto
 
Hao ni wa kuua tu; basi sheria ya nchi yetu haiweki wazi adhabu kwa watu wa jinsia moja kujamiiana.

Kuua? Kaka hii adhabu mbona kama ni kali sana, nitaiwakilisha vipi? :alien:
 
awapeleke polisi wakale mikwaju taaslim.. Halafu awatenganishe.. Tena if pocbo awapeleke kwa ndugu wa vijijini kabisa iwe kama adhabu kwao... All in all.. Angalia na chanzo.. S'tymz watoto hu'reflect kwa wazazi wao, kibaya umfanyiacho mwenzio akaumia nawe kitakurudia siku moja uumie pia
 
Du pole mm napita maana naweza kuwala nyama adhabu yao siijui
 
Back
Top Bottom