Naomba ushauri, naogopa kumuoa huyu mwanamke

Naomba ushauri, naogopa kumuoa huyu mwanamke

knows

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2021
Posts
1,453
Reaction score
2,238
Habari wanajamii,

Naimani wote niwazima mungu nimwema anaendelea kutupigania.

Niende moja kwa moja kwenye jambo husika. Kiukweli niko kwenye njia Panda sielewi nifanyeje. Niko kwenye mahusiano na mwanamke mmoja hivi kiukweli tunapenda sana lakini tulipo ngia kwenye mahusiano hakuna kitu nilikua najua lakini alikuja kunieleza ukweli kuwa ana mtoto mwanzo sikujua nayeye hakutaka kunificha akaamua kunieleza ukweli. Nikahitaji kujua kiundani zaid ilikuaje

Kweli alikuja kukaa na mimi na kuanza kunieleza ukweli kuwa alikuwa na mahusiano na jamaa akaja kupata ujauzito then baada ya kujifungua yule jamaa ikabidi amueleze ukweli kumbe jamaa alikuwa na mke na watoto wa2 na jamaa hakai Tz anakaa nje ya nchi na familia yake so ikabdi jamaa amueleze ukweli huyu mwanamke baada ya hapo ndo ikatoka conflict kati ya jamaa na mwanamke pamoja na wazazi wa mwanamke na kupepelekea kuachana na jamaa akaamua kuondoka kuludi nje anakokaa coz huyu mwanamke alimwambia jamaa sahau kama una mtoto na mimi.

Bas mwanamke akaanza kumlea mtoto mpaka now mwenyew na mpaka nilipokutana nae na kujikuta tumeingia kwenye mahusiano.

Kiukweli tushafanya mengi na tuna malengo mengi now nataka kumuoa kabsa lakini hofu yangu juu ya kumuoa mwanamke mwenye mtoto wa mwanaume naogopa coz changamoto huwa ni nyingi sana na je? Nawaza jamaa siku akija kurudi tena yaani sielewi mambo nimengi kiukweli.

Naomba mnishauri nduguzangu ilinijue nafanyaje kabla sijaingia kwenye matatizo hapo baadae na changamoto za kuoa single mother.

Kwenu wakuu nasubili ushauri wenu..
 
Usioe ni haramu sio kwa sababu za kidini ni kwa mtazamo wangu ni hatar sana huko mbeleni .Narudia mwanamke aliyezaa nje hatakiwa kuolewa labda jamaa yake awe amefariki

Huyo demu jamaa yake siku akimtaka anakuwa kama mbwa kaona chatu atamfuat mwenyewe .kingine kashakuzidi hapo kete ana mtoto wa kumpa jeruri
 
Mimi ni mwanamke lakini siamini kama kuna kuachana kati ya mtu na mzazi mwenzake(sijaandika kwa ubaya)
Huwa tunaongozwa zaidi na hisia japo wapo wenye misimamo

Wewe fanya unachoweza,kama ataamua kuwa muaminifu sawa...ikiwa ni kinyume chake pole in advance
 
Usioe ni haramu sio kwa sababu za kidini ni kwa mtazamo wangu ni hatar sana huko mbeleni .Narudia mwanamke aliyezaa nje hatakiwa kuolewa labda jamaa yake awe amefariki

Huyo demu jamaa yake siku akimtaka anakuwa kama mbwa kaona chatu atamfuat mwenyewe .kingine kashakuzidi hapo kete ana mtoto wa kumpa jeruri
Daaah aloo na hivyo ndo vitu nnavyo viwaza kiukweli
 
Mimi ni mwanamke lakini siamini kama kuna kuachana kati ya mtu na mzazi mwenzake(sijaandika kwa ubaya)
Huwa tunaongozwa zaidi na hisia japo wapo wenye misimamo

Wewe fanya unachoweza,kama ataamua kuwa muaminifu sawa...ikiwa ni kinyume chake pole in advance
Daah kiukweli nipo njia panda madam sielew
 
shida unaumia aliye kwambia ukweli

unashindwa kuuandaa moyo kwa lolote lijalo? ama kweli

ukitaka mapenzi siriazi koreza uongo.


NB: jamaa atarudu kwaajili ya mtoto kukumbushiana ni hiari ya bibie.
 
shida unaumia aliye kwambia ukweli

unashindwa kuuandaa moyo kwa lolote lijalo? ama kweli

ukitaka mapenzi siriazi koreza uongo.


NB: jamaa atarudu kwaajili ya mtoto kukumbushiana ni hiari ya bibie.
Kwaiyo unashauri nini mkuu
 
Back
Top Bottom