Naomba ushauri na meelekezo ya wapi na aina ya pikipiki bora ya kike | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri na meelekezo ya wapi na aina ya pikipiki bora ya kike

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mama Ray, Sep 30, 2012.

  1. M

    Mama Ray Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau wa JF nawaomba mnishauri na kunielekeza wapi nitapata na ni aina gani nzuri bora ya pikipiki ya kike.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Kitu Yamaha, kizuri kwa ladies. Mama watoto wangu anacho hiki

    [​IMG]
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwetu pazuri..
    nimeshapakumbuka..
     
  4. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kama ni mwembamba mnunulie BAJA kama mnene mtafutie kama icho cha juu ulichoonyeshwa.
     
  5. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,225
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umekumbuka nini wewe mzee???!!!
     
  6. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,505
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Check with dealers from Indian wachina watakuzingua.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  7. c

    cyruss Senior Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umepata ni pm namba yako utapata pikipk bora ya kike, jamaa yangu anafanya kampuni moja ya wachina , wanawake wengi wa Mtwara wanaendesha pikpik so nyingi huwa zinaenda huko mtwara wanzipenda sana na huwa zinaisha mzigo tu ukifika na nchi jirani pia ya msumbiji wanawake wangi wanazitumia, ni pm nikuelekeze kama uko dar
     
  8. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,360
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Piki piki ya 'kike!' Hivi kumbe piki piki ninazoziona kila siku ni za 'kiume?' Du!!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  9. K

    KVM JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hata mimi nilikuwa nashindwa kuelewa kama kuna "pikipiki ya kike".
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,086
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    anamaanisha muda si mrefu baada ya kununua iyo pikipiki tutaimba kwetu pazuri nimeshapakumbuka,na tumpeleke dada uyu kwenye nyumba ya milele kama bado ujaelewa tutasema bwana ametoa,bwana ametwaa jina lake liimidiwe,kama bado ujaelewa watakuja wengine wakueleze zaidi
     
  11. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hata mimi sikulifahamu ili.jf mwanzo wa kujifunza
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Acha upimbi wewe...simu yenyewe unatumia ni Nokia tochi ya baba Mwenye nyumba wako,halafu unaleta ujivuni humu!
     
  13. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe.
     
Loading...