Naomba ukaribisho wenu ndani ya jamvi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ukaribisho wenu ndani ya jamvi.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by sipavange, Apr 13, 2012.

  1. s

    sipavange Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetamani kwa muda mrefu sana kuwa nanyi katika kisima hiki cha mjadala kwani nimekuwa nikifaidika sana kwa kusoma mawazo yenu.Nami sasa nimeona bora nijiunge nanyi ili niweze kutoa mchango wangu.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu sana...uamuzi wa busara!..
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,274
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu
     
  5. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Karibu sana jukwaani
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Umefanya jambo la busara sana kujiunga nasi. Karibu...!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...