“Naomba uje unisukume”✔

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,478
2,000
Jamaa alikuwa amelaa na mkewe saa tisa ya usiku akastuka baada ya kusikia mtu anabisha hodi, kwenda kufungua mlango
akamkuta jamaa kalewa sana akiwa kasimama mlangoni kwao


JAMAA: Nini tena mheshimiwa kuamshana saa hizi?


MLEVI: Naomba uje unisukume.


Jamaa akiamini kuwa pengine kuna gari la huyu mlevi limezima jirani akamwambia subiri nikavae viatu. Baada ya kuvaa viatu akatoka na wakaanza kusindikizana na mlevi.

Mlevi akaongoza njia
mpaka kwenye mabembea ya jirani akakaa kwenye bembea moja na kumgeukia jamaa na kumwambia.

Okay nisukume basi…
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,478
2,000
Kesho yake asubuhi magazeti yangesomeka hivi

"Mlevi auwawa na watu wasiojulikana"

"Mwanaume mmoja asiyetambulika akutwa amevunjwa taya,mikono na miguu"

"Taharuki, jamaa apata kipondo mpaka kutoa haja zote. Yasemekana ni mbwa mwitu
Hahahahahahaaaaaa! Comment yako imenichekesha, watu wananiona kama nimechanganyikiwa...
 

The Chosen One

JF-Expert Member
May 24, 2017
3,583
2,000
Namchukua naenda kumfungia stoo hadi pombe ikate kitakachofata atanisamee bure mana nilimwonea huruma kupiga na pombe zake
 

The Mack

JF-Expert Member
May 25, 2017
238
250
Ningemuuma Meno mwili mzima kwsbb ni Mlevi ingeonekana km kachora tattoo hivi
 
Nov 3, 2016
55
125
Jamaa alikuwa amelaa na mkewe saa tisa ya usiku akastuka baada ya kusikia mtu anabisha hodi, kwenda kufungua mlango
akamkuta jamaa kalewa sana akiwa kasimama mlangoni kwao


JAMAA: Nini tena mheshimiwa kuamshana saa hizi?


MLEVI: Naomba uje unisukume.


Jamaa akiamini kuwa pengine kuna gari la huyu mlevi limezima jirani akamwambia subiri nikavae viatu. Baada ya kuvaa viatu akatoka na wakaanza kusindikizana na mlevi.

Mlevi akaongoza njia
mpaka kwenye mabembea ya jirani akakaa kwenye bembea moja na kumgeukia jamaa na kumwambia.

Okay nisukume basi…
Upuuz wa masud kipanya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom