Naomba ufafanuzi wa hii sentesi

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,205
2,000
Naomba kusaidiwa kufafanuliwa hii sentesi ambayo mheshimiwa prezdent ameisema je alikua anawaambia akina nani???
"Fanyeni kazi, tetemeko halijaletwa na ccm".
 

linguistics

JF-Expert Member
Jun 22, 2014
4,527
2,000
Haikuwa mahala pake...haikupaswa kutamkwa....haina maana. Mbona hakubisha wale waliposema wanaishukuru sana sirikali na wanaomba mwakani waletewe tena kupatwa kwa jua!!!??
 

kitambiflat

Senior Member
Oct 16, 2015
163
250
kasifiwa anakimbia kapitiliza hadi kwao!! hakuna siraha hatari kama mdogo namkuka prof jay aliwahi kuimba maneno ni sumu yanaponya na unaweza ugua
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,903
2,000
Waulize wana UKAWA ambao wanaisema Serikali ya CCM kutokana na tetemeko hilo
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,555
2,000
Amesema "he is just watching" ..nimetoka kuiangalia upya hotuba yake hapa.
 

Karasha

Member
Aug 30, 2016
56
125
Haikuwa mahala pake...haikupaswa kutamkwa....haina maana. Mbona hakubisha wale waliposema wanaishukuru sana sirikali na wanaomba mwakani waletewe tena kupatwa kwa jua!!!??
Huyu jamaa anaongea kama mvutabangi. Hata chizi hawezi kuongea hivi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom