Naomba ufafanuzi kuhusu Law enforcement (bachelor)

May 11, 2013
95
125
Ni degree ya usimamizi wa sheria. Huko ndani utasoma sheria zinazohusiana na uhalifu (criminal law, criminology na sociology kwa mbali) kuna mambo ya haki za binadamu, upelelezi wa makosa ya jinai na sheria za msingi tu ambazo mwanasheria yeyote lazima asome pamoja na sheria za kimataifa.

Kama sijakujibu unaweza kuendelea kuuliza.
 

caiden mills

Member
Jul 13, 2019
46
95
Ni degree ya usimamizi wa sheria. Huko ndani utasoma sheria zinazohusiana na uhalifu (criminal law, criminology na sociology kwa mbali) kuna mambo ya haki za binadamu, upelelezi wa makosa ya jinai na sheria za msingi tu ambazo mwanasheria yeyote lazima asome pamoja na sheria za kimataifa.

Kama sijakujibu unaweza kuendelea kuuliza.
Shukran nlitaka tu kufaham inautofauti gan na LLb?
 

caiden mills

Member
Jul 13, 2019
46
95
Ni degree ya usimamizi wa sheria. Huko ndani utasoma sheria zinazohusiana na uhalifu (criminal law, criminology na sociology kwa mbali) kuna mambo ya haki za binadamu, upelelezi wa makosa ya jinai na sheria za msingi tu ambazo mwanasheria yeyote lazima asome pamoja na sheria za kimataifa.

Kama sijakujibu unaweza kuendelea kuuliza.
Na field za Kazi ni maeneo gan labda?
 

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
4,433
2,000
Shukran nlitaka tu kufaham inautofauti gan na LLb?
LLb ni Laws kwa ujumla, mfano tuu kwenye Law infocement huwezi Soma Law of contract ama land laws, kule Sana Sana ni Criminal laws na kigezo Cha kujoin law school ni LLb sio Law infocement
 

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,273
2,000
Field za kazi ni mahali popote panapohitaji usimamizi wa sheria, mainly kwenye majeshi yote lakini ishu ya ajira ni pana unaweza pata popote penye uhitaji sia ajabu ukafanya kazi tbs, benki n.k
BA.LE is a multidisciplinary program that can make one fit on any law enforcement agencies, such as TRA, EWURA, TFDA, TCRA, etc

Umejibu vema mkuu, big up!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom