Naomba nikuroge mume wangu

Yaani unauliza utafikiri hufanyagi maufyanku hahahahahaaaaaaa watu kwa vunga au zuga hatari golini wasikilizaji mpira umekuwa mwingiiii.
Hata kama nafanya inakuhusu nini?hata nikizuga unanijua au nakujua?Kaa mbali na mimi
 
Hahahaha njoo nikukune navyo
Tena tukiwa kwenye mautamu nakwambia baby nikwaruze mgongoni mpaka nitoke damu,na wewe huyoo unakwaruza krrrrrrrrrrrrrrrrrrr kuanzia juu hadi chini halafu saa hiyo sisikii maumivu,yaani nasikia uroda tuu,maumivu keeeshoooo,halafu unaniambia baby njoo nikutibu mkwaruzo poolee usijali nitakubembeleza.
 
kiongozi
mke wako enawezekana na yeye pia mshirikina anaamin ayo mambo
 
Haahah!!, Naomba nikuroge...aseee...!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…