Naomba mwenye anointing water ya T.b Joshua anisaidie

Naomba mwenye anointing water ya T.b Joshua anisaidie

Joined
Dec 8, 2015
Posts
57
Reaction score
20
Wapendwa,wakubwa kwa wadogo,naomba mwenye anointing water(MORNING WATER) kutoka kwa mtumishi wa mungu T.B Joshua anisaidie,ama ikiwezekana na mnisaidie namna ya kuyapata.

Asanteni sana.atakayeguswa naomba anisaidie.
 
Mm ninayo nauza .....lak moja kwa liter mkuu ...karibu
 
Wapendwa,wakubwa kwa wadogo,naomba mwenye anointing water(MORNING WATER) kutoka kwa mtumishi wa mungu T.B Joshua anisaidie,ama ikiwezekana na mnisaidie namna ya kuyapata.

Asanteni sana.atakayeguswa naomba anisaidie.
nenda posta kwenye jengo la benjamin mkapa tower..ukifika kule ndani muulize hata mwenuej yeyote pale ofisi ya martha wa tb joshua watakuonyesha..ukifika kwa huyo ndo anauza...bei ni dola 50 sawa na laki na za kitz.
 
kama uko Mbezi Beach na nenda ulipo ukumbi wa kiramuu opp nao kuna jengo liko kama kiwanda ingia humo utahudumiwa
 
Wapendwa,wakubwa kwa wadogo,naomba mwenye anointing water(MORNING WATER) kutoka kwa mtumishi wa mungu T.B Joshua anisaidie,ama ikiwezekana na mnisaidie namna ya kuyapata.

Asanteni sana.atakayeguswa naomba anisaidie.


Ndugu, maandiko yanasema amelaaniwa mtu yeyote amtegemeaye mwanadamu, hapo ulipo una uwezo wa kuzungumza na Mungu na akajibu shida zako, jambo la msingi ni imani ya kweli, jiulize kabla ya ujio wa hayo maji hapakuwepo utatuzi wa shida za watu ki-Mungu?
 
Mkuu unaweza kuongea na Mungu naye akajibu hitaji lako, kikubwa ni kuamini
Maji yanapatikana Benjamin Mkapa Tower pale opposite na kituo cha bas cha Posta Mpya yanauzwa dola 50 Kama hauna uwezo nayo ni PM
 
Mimi namuamini sana sana TB Joshua, na hata nashiriki maombi yake kupitia Emmanuel TV.

Lakini ili lakuuza maji kwa dola 50 sijafurahishwa nalo.

Wangefanya hata 10 dola kwa maana hiyo dola 50 ni purely business.

Kwa maana hayo maji hayatozwi kodi yoyote na yanakuja kwa ajili ya kusaidia watu. Sasa kwa nini yauzwe?

Pili yatupasa kufahamu kuwa ule uwezo alionao TB Joshua amepewa Buree na Mungu, Kwa hiyo hata yeye asaidie bure. Lakini naona kuna watu wameshageuza ni biashara ya kupata profit kabisa.
 
Mimi namuamini sana sana TB Joshua, na hata nashiriki maombi yake kupitia Emmanuel TV.

Lakini ili lakuuza maji kwa dola 50 sijafurahishwa nalo.

Wangefanya hata 10 dola kwa maana hiyo dola 50 ni purely business.

Kwa maana hayo maji hayatozwi kodi yoyote na yanakuja kwa ajili ya kusaidia watu. Sasa kwa nini yauzwe?

Pili yatupasa kufahamu kuwa ule uwezo alionao TB Joshua amepewa Buree na Mungu, Kwa hiyo hata yeye asaidie bure. Lakini naona kuna watu wameshageuza ni biashara ya kupata profit kabisa.
TB Joshua ni mpiga Dili kwa kuwaadaa waamini wake.
 
Back
Top Bottom