Naomba Msaada wapendwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jun 22, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Habari wanaboard

    Ninawaomba mnisaidie naona akili yangu siku hizi inasizi.
    Kuna ule usemi usemao :A way to Man's Heart is through his Stomarch......... mimi siuelewi jamani naomba mnisaidie una maanisha nini?

    Aksanteni
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona hapa ni Kiblurey zaidi na kinoname.
    Unaweza iweka kwa kiswahili tafadhali? lugha yetu ya taifa.Halafu twende sawa.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,261
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    mie nilifikiri unataka mchango wa harusi kumbe ni issue ya kidhungu

    mie mwenyewe walimu wangu walikuwa dizaini ile ya square root kidhungu mbele akiendi nyuma akirudi
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mi nikishibaga tu baaasiiii!!
    Yani mapochopocho, madikodiko, mi mtima wangu mali yako mama!!
    Haijalishi kama wapika weye! ukihakikisha vinakuwepo mezani, kama vile mimi
    nitahakikisha vinakuwepo kwenye friji, mi kwishnei!!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jamani Charity sijui ngoja nijaribu kutafsiri

    Wanasema : Njia ya kuufikia moyo wa mwanaume ni kupitia tumbo lake........... kama sijakosea.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Funzadume hapana mchango wa arusi???? No way kabisa

    Eti nikitaka kuufikia/kuuteka moyo wako (sasa sijui kimapenzi au kivije) ni kupitia tumbo lako sasa sijui ni mapishi yaani hata siuelewi mie kabisa
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    So ni through maakuli eh? Sasa hii ni applicable kwa wanaume wote au baadhi kaka Bigirita?
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa taaluma ya kidaktari nazani inamaanisha ,ukitaka kufanya operesheni ya moyo ni lazima ukachane na kautumbo japo kidogo.
    kwenye taaluma ya mahusiano SINA JIBU. dikshineri langu la mahusiano limeibiwa.

    BTW: hiyo spelling ya stomach nadhani umeikosea kidogo.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Aksante kaka ndio kweli nimekosea thanx.
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,255
    Likes Received: 9,364
    Trophy Points: 280
    huo msemo maana yake ni kuwa njia ya kuingia moyoni kwa mwanaume ni tumbo lake......yaani UKITAKA MWANAUME AKOLEE MLISHE/MPIKIE VIZURI......kwangu ina-apply nikipikiwa msosi mzuri nakuwa na feeling fulani nzuri ajabu,sijui wengine.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    :A S 33:
    hahaha Klorokwin umeniachekesha .. mi ndo sielewi maana yake hata kidogo ....pamoja na kutafisiliwa lakini ingekuwa mtihani ningepata zero plus
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye RED ngoja aamke!!
    Back to the mada.....yeah hiyo ni moja kati ya sababu ya ku-win!!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Mjukuu shkang!

    Naomba ustuke kidogo kuhusu tumbo linalozungumziwa hapo. Watoto wakilala unistue nikuambie.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Usimnong'oneze......useme kwa nguvu wote wapate elewa!!
    MJ1, huyu bado ana-hang over, usimsikilize bana!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Duh!! nafikiri, 60% flani inakuwaga hivyo, wengine ni thru the throat!! yani, maneno.....aka VUVUZELA laini laini lakini!!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Hebu nisome hapo chini unielewe vizuri. Kuna maakuli ya namna mbili ujue...... Stuka!!!

    Kuna wengine humu bado hawajatahiriwa, hawapaswi kusikia ya wakubwa

    we mdanganye tu. Shauri zake akikuamini.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ah Kweli Babu ukubwa dawa yaani mwenzio wala sikuwahi kufikiria huko kwingine loh..... hadi naona aibu kuuliza.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Watoto wameshalala?
     
Loading...