NAomba msaada wa kisheria

T

Tareman

New Member
Joined
Jun 3, 2019
Messages
4
Points
45
T

Tareman

New Member
Joined Jun 3, 2019
4 45
Habari zenu wakuu?
nimemkopesha mtu bila maandikishiano, kwenye kulipa ananikwepa.
Naweza kumfungulia kesi?
Naomba taratibu zake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
116,251
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
116,251 2,000
Habari zenu wakuu?
nimemkopesha mtu bila maandikishiano, kwenye kulipa ananikwepa.
Naweza kumfungulia kesi?
Naomba taratibu zake.
Kama huna hata shahidi ama jumbe za simu andika maumivu... Akiwa smart hata ukienda police utaangukia pua...
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
116,251
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
116,251 2,000
Habari zenu wakuu?
nimemkopesha mtu bila maandikishiano, kwenye kulipa ananikwepa.
Naweza kumfungulia kesi?
Naomba taratibu zake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
116,251
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
116,251 2,000
Ninekuwekea post mbili za msaada nje ya kisheria... Akikuzingua zitumie...
Habari zenu wakuu?
nimemkopesha mtu bila maandikishiano, kwenye kulipa ananikwepa.
Naweza kumfungulia kesi?
Naomba taratibu zake.
 
T

Tareman

New Member
Joined
Jun 3, 2019
Messages
4
Points
45
T

Tareman

New Member
Joined Jun 3, 2019
4 45
Ninekuwekea post mbili za msaada nje ya kisheria... Akikuzingua zitumie...
Asante mkuu, japo nina voice record za makubaliano pamoja na conversation text message za mm na yy juu ya makubaliano.
 
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
647
Points
1,000
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
647 1,000
Asante mkuu, japo nina voice record za makubaliano pamoja na conversation text message za mm na yy juu ya makubaliano.
Ushahidi unao tatizo ukimpeleka polisi kesi ya kupeana ela haimfungi mtu atakubali kweli umemkopesha na atapangiwa kiasi cha kukulipa mpk deni liishe sometimes inaweza chukua mda zaidi na hii ni kama atakulipa accordingly hivyo kama unamudu mchane live mmalizane kiutu uzima
 
M

miss green

New Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1
Points
20
M

miss green

New Member
Joined Oct 29, 2017
1 20
Kama unaushahidi wa text na voice note kuna uwezekano mkubwa ukapata haki yako,maana katika mikataba sio lazima kila mkataba uwe kwenye maandishi, kuna expressly contract and impliedly contract, na unachotakiwa kufanya ni kwenda kufungua kesi mahakamani ya madai na si polisi, maana polisi wanahusika na jinai na sio madai, ingawa kuna wakati polisi wanaweza wakaifungua hiyo kesi yako kwa kosa la (kujipatia mali kwa njia ya udanganyifu) hivyo basi baadae mahakama ndo itaidentify ni mali gani? Ninachokushauri Mimi usifungue jinai(polisi) Ila fungua madai (mahakamani) ingawa kwenye madai no one loose all and no one gain all.
 

Forum statistics

Threads 1,326,727
Members 509,582
Posts 32,232,539
Top