Naomba Msaada wa Katiba ya Kikundi chaJamii cha Kusaidiana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wa Katiba ya Kikundi chaJamii cha Kusaidiana

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Erick_Otieno, Nov 3, 2011.

  1. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Wakuu hapa mtaani tumeanzisha kukundi cha kijamii cha kusaidiana kwenye shida na raha. Nimepewa jukumu la kutengeneza katiba itakayosimaimia hiki kikundi chetu. Naomba msaada wa sample ya katiba ya kikundi cha jamii.

    Asanteni sana
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mfuko wako umekaaje nikutumie katiba ndugu?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kama uko serious ni PM tukamilishe deal
     
  4. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Mfuko wangu ni sifuri...ni kazi ya kujitolea!
     
Loading...