Naomba msaada kwa wajuzi na wataalamu

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,820
2,000
Nina tatizo la kulegea meno kibaya zaidi ni haya ya reception yaani nahisi yatadondoka yote. Tatizo hili linasababishwa na kulika kwa fizi zangu zinazo yafanya meno yaning'inie kwa sababu fizi zinapanda juu. Nilikwenda hospitalini kibaya zaidi daktari akanijibu wewe huna meno tena.Kweli nilikata tamaa kabisa. Naombeni msaada meno yangu yataisha kabla ya umri. Natanguliza shukrani
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,228
2,000
Nina tatizo la kulegea meno kibaya zaidi ni haya ya reception yaani nahisi yatadondoka yote. Tatizo hili linasababishwa na kulika kwa fizi zangu zinazo yafanya meno yaning'inie kwa sababu fizi zinapanda juu. Nilikwenda hospitalini kibaya zaidi daktari akanijibu wewe huna meno tena.Kweli nilikata tamaa kabisa. Naombeni msaada meno yangu yataisha kabla ya umri. Natanguliza shukrani

jaribu kuwaona ma-specialist wa meno am sure watakusaidia achana na huyo dokta alokujibu nonesense
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom