Naomba msaada kwa tatizo langu hili la ngozi

Fetty jr

Member
Dec 17, 2018
22
45
Jamani habari zenu naombeni msaada kuhusu tatizo la ngozi (anajikuna Sana yanakua Kama mapunye then Kama Malibu meusi ya Moto) ambalo limedumu kwa zaidi ya miezi nane hospital mtu huyu kapima HIV zaidi ya Mara tano na inasoma negative akaambiwa Ni cells tu zinaleta reaction akapewa dermovate cream atumie na sindano ikawa inachomwa kwenye hivi vidude tatizo linapoa kwa weeks then inaendelea Tena anachomwa diprofos injection inapoa na inatokea juu kidogo ya sehemu ilioathirika mwanzo naombeni msaada kuhusu Ni tiba gani yafaa kutokomeza hii shida maana mpaka anapatwa stress , crying because of it but hauambukizi.

IMG_20210107_190312_6.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom