HOPECOMFORT
JF-Expert Member
- Feb 25, 2012
- 3,926
- 6,671
Sasa na ww nikwamba wanawake wameisha au uwezi kumface msichana na kumwambia au una shida gani????
Kashakwambia ana anae mpenda kama ww unavyo mpenda means akupendi ... sasa kwenda kumuomba asikuache sijui atatoa wapi upendo wa kukupa. Nyie ndo wale mnaombiwaga baby tujenge nyumba ya pili ili ukiniacha tugawane ..... Shtuka basi
Nashukuru kwa ushauri wako lakini leo kanambia atanifikiria sasa naogopa asije akakubali wakati nimeshachukua maamuzi magumu ambayo si sahihi!
Kula mzigo
Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
Nimeenda jamani leo tumeongea ila tatizo msimamo wake hataki kuubadili!
Nilipewa namba ya msichana na rafiki yangu mmoja, nilichat nae kwa muda mrefu hadi tukawa wapenzi.
Kipindi cha karibuni nilimuuliza kiutani kama aliwahi kua na Boyfriend akawa hataki kunijibu, lakini niliamua kumsisitizia swali hilo hadi akaamua kuniambia kua ni kweli anae na akaniambia "NAOMBA TUACHANE".
Nilipomuuliza kwanini akanambia kwasababu kuna mtu ANAMPENDA kama vile mimi ninavyompenda yeye.
Nilichoamua kumuomba ni mimi kuonana na yeye ukichukulia ni kama mwezi mmoja tangu tufahamiane.
Kakubali tuonane kesho lakini nimebaki na mawazo ni vitu gani hasa natakiwa nivifanye;-
1)Kwasababu hatujawahi kuonana nianze kumtongoza upya?
2)Nianze kwa kumbembeleza asiniache?
3)Hakuna jipya litakalotokea bora nisiende nitazidi kuumia moyo tu!
Naombeni mnipe ushauri jamani nimechanganyikiwa!
Hajiamini mzigo ataupata kweli
Nilipewa namba ya msichana na rafiki yangu mmoja, nilichat nae kwa muda mrefu hadi tukawa wapenzi.
Kipindi cha karibuni nilimuuliza kiutani kama aliwahi kua na Boyfriend akawa hataki kunijibu, lakini niliamua kumsisitizia swali hilo hadi akaamua kuniambia kua ni kweli anae na akaniambia "NAOMBA TUACHANE".
Nilipomuuliza kwanini akanambia kwasababu kuna mtu ANAMPENDA kama vile mimi ninavyompenda yeye.
Nilichoamua kumuomba ni mimi kuonana na yeye ukichukulia ni kama mwezi mmoja tangu tufahamiane.
Kakubali tuonane kesho lakini nimebaki na mawazo ni vitu gani hasa natakiwa nivifanye;-
1)Kwasababu hatujawahi kuonana nianze kumtongoza upya?
2)Nianze kwa kumbembeleza asiniache?
3)Hakuna jipya litakalotokea bora nisiende nitazidi kuumia moyo tu!
Naombeni mnipe ushauri jamani nimechanganyikiwa!
kweli ndugu yangu unaonekana uko mpweke loh umenichekesha ile mbaya manake sikuamini nilichokuwa nakisoma, mtu ulikuwa hata kumuona hujamuona lakini ushahesabu ni mpenzi wako, mara anakwambia muachane yeye anampenzi wake bado unasisitiza ukamuone kwanza, haya mmeonana amekwambia atakufikria bado unasubiri mmh, haya kila la kheri