Naomba msaada juu ya uso wangu


T

teenwolf

Senior Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
122
Likes
75
Points
45
Age
1
T

teenwolf

Senior Member
Joined Feb 12, 2017
122 75 45
Uso wangu ni wa mafuta na hua nakua na chunusi. Tangu nipo na miaka na 13 hadi leo am 23,hua zina jaa na kupungua,pia break outs za hapa na pale ila dark spots haziachagi. Recently zimejaa sana kuliko kawaida na zinaanza kuacha dark spots.

Hospitali moja walisema ni allergy nyingine hormonal imbalance.
Nimetumia dawa lakini bado sema zmepungua tu kidogo.

Naenda miezi miwili sasa uso wangu hauna matumaini. Sina amani kazini nakosa raha hata kukutana na watu.

Nimesikia KCMC wapo vizuri,kama kuna mtu anayeweza kunipa mawasiliano ya huko naomba please.
Am ready hata kufanya surgery,nimechoka.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
5,945
Likes
9,593
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
5,945 9,593 280
Weka picha tukushauri vizuri
 
blackmweusi

blackmweusi

Senior Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
193
Likes
133
Points
60
blackmweusi

blackmweusi

Senior Member
Joined Apr 3, 2017
193 133 60
Uso wangu ni wa mafuta na hua nakua na chunusi. Tangu nipo na miaka na 13 hadi leo am 23,hua zina jaa na kupungua,pia break outs za hapa na pale ila dark spots haziachagi. Recently zimejaa sana kuliko kawaida na zinaanza kuacha dark spots.

Hospitali moja walisema ni allergy nyingine hormonal imbalance.
Nimetumia dawa lakini bado sema zmepungua tu kidogo.

Naenda miezi miwili sasa uso wangu hauna matumaini. Sina amani kazini nakosa raha hata kukutana na watu.

Nimesikia KCMC wapo vizuri,kama kuna mtu anayeweza kunipa mawasiliano ya huko naomba please.
Am ready hata kufanya surgery,nimechoka.
Same problem here, ila mimi zinaanza kutengeneza cysts na lipomas. Tayari nimefanya surgery moja. Ila nimekuja kugundua ukisugua kabisa na dodoki na kulala uso mkavu kabisa huwa inazipunguza kiasi
 
T

teenwolf

Senior Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
122
Likes
75
Points
45
Age
1
T

teenwolf

Senior Member
Joined Feb 12, 2017
122 75 45
Same problem here, ila mimi zinaanza kutengeneza cysts na lipomas. Tayari nimefanya surgery moja. Ila nimekuja kugundua ukisugua kabisa na dodoki na kulala uso mkavu kabisa huwa inazipunguza kiasi
Surgery imekusaidia???
 
kenzi

kenzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
347
Likes
342
Points
80
kenzi

kenzi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
347 342 80
Uso wangu ni wa mafuta na hua nakua na chunusi. Tangu nipo na miaka na 13 hadi leo am 23,hua zina jaa na kupungua,pia break outs za hapa na pale ila dark spots haziachagi. Recently zimejaa sana kuliko kawaida na zinaanza kuacha dark spots.

Hospitali moja walisema ni allergy nyingine hormonal imbalance.
Nimetumia dawa lakini bado sema zmepungua tu kidogo.

Naenda miezi miwili sasa uso wangu hauna matumaini. Sina amani kazini nakosa raha hata kukutana na watu.

Nimesikia KCMC wapo vizuri,kama kuna mtu anayeweza kunipa mawasiliano ya huko naomba please.
Am ready hata kufanya surgery,nimechoka.
Jaribu natural home made therapy. Mtafte arabian queen kuna thread ameanzisha ya kutumia vitu vya natural kwa ajili ya ngozi.
 
T

teenwolf

Senior Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
122
Likes
75
Points
45
Age
1
T

teenwolf

Senior Member
Joined Feb 12, 2017
122 75 45
Jaribu natural home made therapy. Mtafte arabian queen kuna thread ameanzisha ya kutumia vitu vya natural kwa ajili ya ngozi.
Mazaga yote hayo nshatumiaga
 
kenzi

kenzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
347
Likes
342
Points
80
kenzi

kenzi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
347 342 80
Mazaga yote hayo nshatumiaga
Hadi hayo ya arabian queen?

Basi mm nikuongezee ya mwisho.
Asali vijiko 2 vya chai
Green tea kijiko 1 cha chai
white vinegar/ apple cider vinegar/limao/ndimu kijiko 1 cha chai.

Changanya huo mchanganyiko upake usoni au sehem iliyoathirika na vipele ukae nayo kwa mda unaotaka haina madhara hta ukiamua kulala nayo.

Baada ya wiki kama unapaka kila siku utaona tofauti. Chunusi zinaisha na sura inapata mngao
 
T

teenwolf

Senior Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
122
Likes
75
Points
45
Age
1
T

teenwolf

Senior Member
Joined Feb 12, 2017
122 75 45
Hadi hayo ya arabian queen?

Basi mm nikuongezee ya mwisho.
Asali vijiko 2 vya chai
Green tea kijiko 1 cha chai
white vinegar/ apple cider vinegar/limao/ndimu kijiko 1 cha chai.

Changanya huo mchanganyiko upake usoni au sehem iliyoathirika na vipele ukae nayo kwa mda unaotaka haina madhara hta ukiamua kulala nayo.

Baada ya wiki kama unapaka kila siku utaona tofauti. Chunusi zinaisha na sura inapata mngao
Hayo yote tayari plus ma cream yote
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,249
Likes
562
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,249 562 280
Ninaomba nione picha nijue how to help
 
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,730
Likes
1,677
Points
280
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,730 1,677 280
Piga picha upande mmoja usioneshe macho pua wala mdomo tuone! Ili tujue umeathirika kiasi gani

Ushauri wangu : Jikubali jiamnini
 
D

Damalu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
305
Likes
43
Points
45
D

Damalu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
305 43 45
Huyo dr aliyekuambia ni hormone imbalance anaweza kuwa sawa maana na mimi huwa ninatatizo hilo na chunusi hujaa kweli hata nitumie nini hazikubali sasa nikaanza kutumia bidhaa za edmark wana package yao ya beauty kwa kweli imenisaidia sana havijarudi tena sasa nina mwezi bado nasikilizia
 

Forum statistics

Threads 1,213,518
Members 462,175
Posts 28,480,729