naomba msaa wa kujua kuanza kutumia king'amuz cha.kontinento
yaaan kwa kukielekezea ukiwa dodoma.dish
na dish setup niwekaje jama ili strentgh na quality vitokee coz havtokei kabisa
We siwez kukupgia sim ukanielekeza?
We siwez kukupgia sim ukanielekeza?
Hapa kwenye hz dish setup ndo nikielekewa baasi coz sha wai fanyaka madish makubwa so sitashinfmdwa kuelewa
Hapa kwenye hz dish setup ndo nikielekewa baasi coz sha wai fanyaka madish makubwa so sitashinfmdwa kuelewa
lnb inakaaje mkuu kama azam au dstv?Hbr.yako
Maula.
Jirani hapo angalia dish la Azam lilivyo fungwa sasa anzia hapo kulekea kulia juu chini ukiwa nyuma ya dish taratibu
Kumbuka hili dish la continental liko kulia kidogo pia juu kwa la Azam
Kwenye tv &Rcva nenda kwenye transponder ingiza hizi freq. 11138/30000 v hapa ndipo zipo channels za Startv
Kama hio tp haiko kwenye Amos5 nenda kwenye kitufe cha add hapo kwenye tv yako inaonesha nyekundu kisha ingiza hizo namba juu
Ambazo ni 1113v30000
SO sasa unatega uelekeo east as ungo kubwa za c band za zaman?...
Wamehamia abs 75e ....
...
...SO sasa unatega uelekeo east as ungo kubwa za c band za zaman?
...
Sawa.
Fanya kama unashuka chini na kuelekea kulia kidogo. ABS 75e
Kama uko dar na na dira wafahamu - 80.6e azimuth; 47.9 elevation
11664V45000 Continental
11595V30000 Ting
11472V 30832 Test ....[/Q
npo moro hiyo frequency ya kwanza nimecheza nayo kutwa nzima maybe ntumie hiyo ya ting coz zot zinatumia sat 1...
Sawa.
Fanya kama unashuka chini na kuelekea kulia kidogo. ABS 75e
Kama uko dar na na dira wafahamu - 80.6e azimuth; 47.9 elevation
11664V45000 Continental
11595V30000 Ting
11472V 30832 Test ....
kwan naset kwa kutumia receiver ya mediacom ambayoikinasa sattelite huwa inatoa alam...
Sawa.
Fanya kama unashuka chini na kuelekea kulia kidogo. ABS 75e
Kama uko dar na na dira wafahamu - 80.6e azimuth; 47.9 elevation
11664V45000 Continental
11595V30000 Ting
11472V 30832 Test ....
...kwan naset kwa kutumia receiver ya mediacom ambayoikinasa sattelite huwa inatoa alam