Naomba msaada crdb telegraphic transfer yangu wameihold


S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
411
Likes
4
Points
0
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
411 4 0
Wana jamii najua ninyi ni watu wema mnaweza kunipa mchango wa mawazo...nina kawaida ya kupokea telegraphic transfers kutoka nchi za ulaya kuingia kwenye account yangu...toka alhamisi iliyopita tayari naona kuna pesa kiasi cha dola 3000 zimeingia...lakini hadi leo jumapili siwezi ku withdraw available balance inaonyesha sh 5000 wakati actual balance milioni nne na ushee? Je nifanyeje au nisubiri mpaka lini? Leo jumapili branch yangu hawajafungua
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Nikupe # ya kimei akusaidie?
 
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
411
Likes
4
Points
0
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
411 4 0
nitashukuru mdau nikipata namba hiyo
 
T

themankind

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
40
Likes
5
Points
15
T

themankind

Member
Joined Jun 28, 2011
40 5 15
Wana jamii najua ninyi ni watu wema mnaweza kunipa mchango wa mawazo...nina kawaida ya kupokea telegraphic transfers kutoka nchi za ulaya kuingia kwenye account yangu...toka alhamisi iliyopita tayari naona kuna pesa kiasi cha dola 3000 zimeingia...lakini hadi leo jumapili siwezi ku withdraw available balance inaonyesha sh 5000 wakati actual balance milioni nne na ushee? Je nifanyeje au nisubiri mpaka lini? Leo jumapili branch yangu hawajafungua
Subiri hadi alhamis ijayo itakuwa tayari,
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Usiwe na shaka kesho watakuingizia. TT zote hufikia makao makuu. Distribution hufanywa within four working days. Kama imeishaonekana kwenye BB (Book Balance) lakini haipo kwenye CB ( Cleared Balance) yako, them ulizia hapo counter wakutajie Value Date hivyo utajua ni lini zitaclear.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Nikupe # ya kimei akusaidie?
hii ni issue ndogo tuu sio ya Kimei. Kimei ni kumuona kama unataka unsucured loan ya 50M and above.
 
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
411
Likes
4
Points
0
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
411 4 0
Mungu ni mwema wana jamii nashukuru kwa mchango wenu hasa pasco umeongea kitaalamu nashukuru sana ndugu yangu ubarikiwe sana
 
S

S.M.P2503

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
475
Likes
36
Points
45
S

S.M.P2503

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
475 36 45
hii ni issue ndogo tuu sio ya Kimei. Kimei ni kumuona kama unataka unsucured loan ya 50M and above.
Pasco, tafadhali ni- pm basi number ya kimei maana nahitaji hiyo 50m and above unsecured loan !!! Na pia nipe details zaidi
 
S

S.M.P2503

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
475
Likes
36
Points
45
S

S.M.P2503

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
475 36 45
Nikupe # ya kimei akusaidie?
Sasa si uitoe au mpaka upewe mji! Ni private au public number? Kama ni private ni pm tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,235,879
Members 474,797
Posts 29,239,350