Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

Kwa machache ni kama ifuatavyo:
Isa Michuzi majuzi tu ametunukiwa zawadi na Kikwete kuwa mwandishi msaidizi wa Rais, na punde tu tunapata mazingaombwe ya kutekwa na kufanyiwa unyama Kibanda kisha kutundikwa JF movie ya Rwekatare, je, kuna mwunganiko wo wote huku mawasiliano yake ya kupongezana kunaswa na kutundikwa hapa JF?

Kuna yule aliyekuwa maarufu kwa
ZE UTAMU iliyofungiwa kufanya kila awezacho kujisafisha ili atunukiwe zawadi ya utumishi wa umma, movie hiyo usanifishaji wake hauendani mbali ya yaliyokuwa nayafanyika Zeutamu mojawapo ili ya kumdhalilisha Kikwete mwenyewe.
 
Hakuna kesi hapo,itakuwa kama Mkenya wa Ulimboka.Kugeuza cheusi kuwa cha njano!
 
mkuu kama una data zote weka hapa, hao wanasheria watapata hapa pia, yani moyo wng una mzgo mkubwa wa kuombea ili jambo, mungu awaumbue,achimbaye shimo atatumbukia mwenyewe.
Kijana leo pole sana kwa kuubebesha moyo wako kitu kizito, kuwa makini usije ukatobolewa na kitu chenye ncha kali. Napata faraja sana kuona jinsi wanaCDM, walivyojivika uhusika wa hili suala. Inaonyesha ni kiasi gani wanamapenzi ya dhati kwa chama chao. Ni kweli hili suala linatuumiza sana vichwa ila angalau sasa upepo umetulia baada ya kupata information kutoka kona mbalimbali zinazoashiria kuwa ushindi utapatikana na ukweli utabainika. Nafurahishwa pia na ujasili ulioonyeshwa na manahodha wetu, katika kutake control ya hali ya mambo/hili dhoruba-Peeeeeeeeeeeeoooopleeee's...............................

Wapo vijana wa IT waliokwisha tuweka wazi kuwa ni fake kwa takwimu/data, wapo hawa sasa wanaoweza kutupeleka hadi kwenye platform waliyoigizia na wapo waliotuletea email ya wahusika wakipongezana kwa kazi nzito na yaziada waliyoifanya kufanikisha hili. Naomba nitambue uwepo wa vijana hawa na binafsi nawashukuru sana.

Aidha, ushiriki wa maccm hasa wale viongozi wa chama katika suala hili, umekuwa hafifu sana jambo linaloashiria hii ishu wameifanya kwa pupa.Tuwe na moyo wasubra, nadhan kesho mchakato wa ukweli kuwa hadarani utaanza pale Kisutu.

Kitu ambacho nadhan maCCM hawafahamu ni kwamba, wasiopenda mwenendo wa hali ya mambo katika Serikali ya CCM sio tu wale waliokuwa mtaani-wasio na ajira au wanachadema. Kuchukiwa kwa CCM na serikali yake hakutokani na mapenzi ya watu kwa chadema. Serikali ya ccm itambue kuwa kuchukiwa yake kunatokana na mambo yanayofanywa na serikali hii kama kulinda na kukumbatia mafisadi,utawala wa kichief, kuficha wauaji, kutusababishia umaskin wa kutupwa na kusababisha kukosekana kwa huduma muhimu kwa wananchi ilihali watu wachache pale juu tunaona wakijineemesha kupita kiasi.

Wakina Nape, Mwigulu na wengine mnayoipenda CCM yenu, hebu tumieni nguvu nyingi kurekebisha hayo niliyoyataja hapo juu badala ya kufanya Propaganda za kitoto. Hata mkikiua chadema leo hii, bado haina maana kuwa wananchi watakipenda chama chenu. Mapenzi kwa chadema ni dalili tu ya Tatizo, tibuni kwanza Tatizo lenyewe, msiangaike kupambana na dalili.

Hata mkiue CDM leo hii tutakuwa radhi kuingia chama kipya kuliko kuja CCM, mbona Kenya wakina Uhuru NA Rutto wameshinda kwa kuokoteza watu via UHURUTO-Jubilee??Mnadhani ni kwanini???Juweni tu hapo mtakuwa bado hamjafanya kitu. Nchi hii sasa hiv wananchi wameelimika-japo kwa magumashi, na wengi wa wapigakura ni wale waliozaliwa ndani ya mfumo wa vyama vingi. Hili lingewapa signal on how to operate, sio mnaendaenda tu kwa nguvu za giza na nguvu za ndum!!
 
mmmmmhhhhhh! hii video ya lwakatare imewashika chadema sehemu mbaya!!!!!! polisi siyo wajinga kumkamata kutokana na hiyo video. usalama wa taifa lazima wameipitia.
wale magaidi walioingizwa na cdm igunga polisi waliwakamata?mukama mlimhoji?yale makontena ya visu yalioingizwa na cuf mahita aliwakamata kina lipumba?
 
mmmmmhhhhhh! hii video ya lwakatare imewashika chadema sehemu mbaya!!!!!! polisi siyo wajinga kumkamata kutokana na hiyo video. usalama wa taifa lazima wameipitia.

kama mliwakabidhi kazi polisi na tiss imekula kwenu ueledi wao umefubaaa mwisho wa siku tutajua nani kati ya cdm na hao unaowasema ataweweseka.kumbuka ile ya mwangosi chagonja alikimbilia kwenye media akadai mwangosi alipigwa na kitu kizito ambacho kilirushwa na wafuasi wa cdm kwa bahati mbaya hawakujua kuwa uongo una mwisho waliumbuliwa na picha zilizowatia hatiani polisi.stay tune mzee
 
Watanzania msitudanganye hivyo,Lwakatare anachafua taifa mi si mpendi kuanzia sasa,mbona Dr.Slaa alisema hajausika kuua ila ameskika akisema msiue! Msiue! Msiue! Sasa na yeye si alikuwepo,ondoa huo ushahidi usio na maana hata mimi naipenda chadema ila inapokosea tuwe wakweli.
 
peleka hiyo gaidi ya kupanga kuua watu mahakamani na pigwe hadi aseme nani kamtuma kama slaa,mbowe au mnyika then anyongwe ushahidi upo wakutosha kabisa
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!

Nimechukizwa sana na kauli hii ya kuwasema Vibaya watu wenye maambukizi ya VVU. ukinyoosha vidole angalia vingapi vinakuangalia ww ni Mmojawapo ambaye pia uko kwenye danger zone kuwa makini na kauli zako utaharibu utamu sasa hivi. kujua kuandika ni moja lakani unaandika nini ni jambo la pili kuwa makini kijana. nimechefuka na mstari wa klwanza tu nikashindwa kuendelea jifunza kuandika vitu vya kushawishi siyo vya kukera kama hii. hata kama umeandika mambo ya maana katikati hakuna atakayefikia ACHA UNYANYAPAA WW
 
Ndugu nina wasi wasi na wewe.
a) Majuzi tu kuna ndugu alitujuza namna ya kupata namba za wabunge wote.Kwanini hukuenda kuchukua hapo namba ya Mh Lisu
b) Hujui sehemu ya kupeleka ushahidi?
c) Ulikuwa na uwezo wa kuweka huo ushahid hapa hapa kama hao walioweka hiyo video mtandaoni kana kwamba hakuna sehemu nyingine ya kupeleka.

Narudia nina wasi wasi na wewe.

Ninaheshi sheria za hapa.... kwa kuwa swala lipo mahakamani watalifikisha hawa...
 
YANI JAMAA WAKO PANICK MBAYA..huyu jamaa kaomba hizo namba kwenye thread ingine ameona haitoshi kaanzishia thread.Nashindwa kuelewa ina maana hajui kuwa kina slaa,mnyika ni member humu,anashindwa nini kuwaINBOX ili wampe.
Jibu ni kuwa hana lolote bandiko lake ni for public consumption,VERY CHEAP PROPAGANDA.

Subiri kesho, nimeshazipata...
 
kama mliwakabidhi kazi polisi na tiss imekula kwenu ueledi wao umefubaaa mwisho wa siku tutajua nani kati ya cdm na hao unaowasema ataweweseka.kumbuka ile ya mwangosi chagonja alikimbilia kwenye media akadai mwangosi alipigwa na kitu kizito ambacho kilirushwa na wafuasi wa cdm kwa bahati mbaya hawakujua kuwa uongo una mwisho waliumbuliwa na picha zilizowatia hatiani polisi.stay tune mzee

kiingereza sahihi ni stay tuned. kama hujui kiingereza tumia kiswahili tu.
 
peleka hiyo gaidi ya kupanga kuua watu mahakamani na pigwe hadi aseme nani kamtuma kama slaa,mbowe au mnyika then anyongwe ushahidi upo wakutosha kabisa

Uelewa wako unathibitisha ni jinsi gani ulivyo mpumbavu,natumia mpumbavu kwakuwa hata ukieleweshwa vipi hauwezi kuelewa na inaonyesha jinsi gani ccm ilivyo janga lakitaifa kuwa na lundo la wapumbavu kiasi hicho msio jua kwamba mahakamani sio kama unavyojua wewe mpumbavu gamba!
 
kiingereza sahihi ni stay tuned. kama hujui kiingereza tumia kiswahili tu.
Wengi tunaingia kwenye mitego ya kutumia Lugha za watu kwa vile Lugha yetu haina maneno mengi yanye vionjo km hilo, sasa kama hilo kwa kiswahili utaliwekaje??? Pia nadhani ni vizuri kusahihishana maana hii kimsingi sio Lugha yetu ya asili!!
 
peleka hiyo gaidi ya kupanga kuua watu mahakamani na pigwe hadi aseme nani kamtuma kama slaa,mbowe au mnyika then anyongwe ushahidi upo wakutosha kabisa


Daaa! polisi siku hizi kumbe wanapiga watu. Kweli upokwapua simu Upigwa ukataja waliokutuma kukwapua? ha ha ha kweli huishi kimagumashi mjini hakufai
 
Back
Top Bottom