Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Posts
5,098
Reaction score
1,341
(Pls mod husiunge na post yeyote)

Hîi ya video fake ni karata ya mwisho ya CCM kwasasa macho na masikio yao yote ni kwenye video hii ambao mtunzi ni Mwigulu Nchemba a.k.a Mj Press co ltd.

Hakishirikiana na vijana wawili kuingiza sauti ya lwakatale ni Oscar Nyerere, na Dr Msafi Mkuu ( vijana hawa sasa ni makatibu wa UVCCM wamepewa) na siku Mwigulu aliutubia Manzese alikuwa nao mpaka wakaongea masauti ya watu, ni vijana wangu sanaaa na ndio wamenipa hii kitu full .... na director mkuu Ludovic, kitu kimepigwa Mwenge karibu na yenu bar.... wenyekuweza ani PM namba ya Pro safari, Lissu nimpe kidogo plus mob no za madogo nitawapa.

Nimechoka na upumbavu huuuuuuuuuu....wa CCM, kwan nimetoka kutubu dhambi zangu leo nitasema ukweli mpaka ukombozi upatikane.


Peoplesssssssssssssssssss!!!!!!

shibuda@matatizo.2010-15.cdm.
 
hii kesi inaenda mahakamani halafu wewe unataka kuleta ushahidi wa kwenye vilabu vya gongo. Watanzania bana.
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!
 
hii kesi inaenda mahakamani halafu wewe unataka kuleta ushahidi wa kwenye vilabu vya gongo. Watanzania bana.

Na wewe soon, nitakuweka onair kwan unaupupu sanaa kwenye utaifa.... ban nitakubali tu.
 
ninaamini hii habari sababu Duniani ni ngumu siri inayohusu wawili ama zaidi kutokuvuja.
 
hii kesi inaenda mahakamani halafu wewe unataka kuleta ushahidi wa kwenye vilabu vya gongo. Watanzania bana.

Ni kama vile tulivyoletewa video ya kupanga utekaji na mauaji hapa jf iliyopigwa kwenye bar.badala ya kupelekwa moja kwa moja kwenye vyombo vya usalama kwa ajili ya upelelezi.kitu ambacho kinaashiria kuwa video hiyo imetengenezwa maalumu kwa ajili ya kumchafuwa mtu fulani.
 
Wilfred-Lwakatare.jpg
​

Kwa walio wajuzi wa taalamu ya utengenezaji filamu za maigizo hawawezi kupata shida ya kubaini kasoro mbalimbali ikiwemo

  • Kukwepesha taswira ya mazingira halisi na makandokando ya mahali alipokuwa
  • Kuficha watu aliokuwa anawapa maelekezo au maelezo.
  • Kasoro za uoanisha lips vibration na maneno yanayotamkwa
Vigezo hivyo vichache tu kati ya vingi nisivyoviainisha hapa wenye ujuzi wa utengenezaji movie kwa kuoanisha maneno na picha za matukio watakueleza jinsi kasoro iliyopo. Kikubwa zaidi utaona vibration ya lips hapa na pale vina ukinzano na maneno yanayotamkwa tofauti na movie ambayo imekuwa recorded picha na maneno kwa wakati mmoja bila kufanya uhariri.
Video ambayo ni recorded sound na moving pictures ni tofauti sana na movie ya kutengenezwa, ukiangalia utaweza kugundua ukweli huu na kusoma kasoro mbalimbali zilizomo. Hii ya Rwekatare inaonyesha kila dalili ya uhariri wa picha na maneno, kwa maneno mengine ni ya kutengenezwa.

Mhusika katika kesi hii ambaye ni Rwekatare anaweza kuwa na kumbukumbu katika matukio kadhaa ambayo alikuwepo na hivyo kuoanisha tukio alilokuwepo ambapo alikuwa recorded na hivyo kutumia moving picture hizo katika kutengeneza movie hii.

Kasoro za movie hii nimebaini binafsi nilivyoangalia movie hiyo kutokana na kozi mojawapo niliyochukua wakati nipo chuoni kitengo cha Digital Media and Electronic Publishing na nilipokuwa field kwenye kampuni yautengenezaji filamu nchini Marekani siku za nyuma.

Polisi wamefanya makosa makubwa hatua za awali katika upelelezi
Polisi wenye uzoefu wangeanzia na kumfuatilia aliyeweka hiyo movie kwenye mitandao aeleze aliipataje, na ndiye mwenye jibu kamili. Rwekatare angekuja kushikwa baada ya mtoa ushuhuda aliyeweka hiyo movie kuthibitisha chanzo cha movie hiyo, huo ndio ufundi wa vyombo vya upelelezi uliotukuka katika upelelezi vinginevyo nikitandawili.

Sina maana ya kumtetea Rwekatare, lakini suala zima katika kesi hii kuna kasoro nyingi mno za kisheria, kiufundi katika upelelezi na mengine mengi, pengine polisi kwa kiherehere chao walichofanya wameshaharibu chanzo kikuu cha kupatikana ukweli katika kesi hii kwani wahusika watakuwa wameshatafuta mbinu ya kujificha.
Weledi ulikuwa wataalamu wa upelelezi huanza na chanzo cha tukio kwanza badala ya hatua waliyochukua polisi kuanzia matawi badala ya shina.

Tamko la Makamu Katibu Mkuu CCM Bara, Mwigulu Mchemba zimechelewa kuchukuliwa alipotangaza kwamba anazo movie hizo, na leo wanakuja na mpya wakati hatua za awali ambazo zingesaidia katika upelelezi zimekiukwa.

Mbaya zaidi movie inaonekana kurekodiwa muda mrefu lakini imekuja kutundikwa baada ya tukio la Mwandishi Kibanda, kuna kila dalili ya wale wale waliomteka na kumtesa Kibanda ndio waliotundika movie hiyo mitandaoni. Wanatakiwa wasakwe na watoe maelezo walikopata movie hiyo na kuwa mashahidi wa kwanza katika kesi hii.

Filming-on-Jefferson-and-Randolph---applying-makeup.jpg


​
Jinsi movie zinavyoandaliwa nimejaribu kupitia makarabasha yangu ya chuoni nikajikumbusha mengi na hivyo nashirikisha kakipande haka muwezikusoma kitu fulani kinachoendelea katika movie hii

Themotion picture was born in 1878, and while only 16 frames long,required multiple cameras and many many hours, as it was turned intoa movie by assembling the individual images one frame at a time.Flash forward over 130 years, and we can shoot more movies in a daywith our iPhones than were made in the first 20 years of film. Andwhile it's so easy to do, it's much harder to do well.
Director:
The directorcontrols the creative aspect of the movie, and is a key liaisonbetween the crew and the cast. If this is your movie and your storyidea, and the budget is modest, the director is probably you.​
Cinematographer, or Director of Photography (D.O.P.):
This person isin charge of making sure the lighting and actual filming of the moviego smoothly, as well as deciding with the director how each shotshould be framed, light, and shot. He or she manages the lighting andcamera crews (or is the lighting and camera crew, on a smaller film).​
Casting director:
The castingdirector decides which actors are best suited for the film, as wellas negotiating contracts and schedules.​
Set designer:
This person isin charge of making sure the sets correspond with the director'screative vision. He or she might also be the props master (in chargeof the items that fill the set).​
Camera operator:
The cameraoperator does the actual shooting of the movie, working with thecameras. On a small production, this person could also be thecinematographer or the director-or both!​
Sound man:
The soundman may be one or more people. Dialog needs to be recorded either inscene, or looped in later during production. Sound effects, likelasers zapping and helicopters exploding, all need to be created;music needs to be sourced, recorded, and mixed; and foley (footsteps,leather creaks, plates broken, doors slamming) all the needs to begenerated.​
Costume designer:
On a largeproduction, this person would choose (and maybe even sew) everycostume used in the film. On smaller productions, this position isusually merged with another job.​
Hair andmakeup artist:
As the nameimplies, this person is in charge of getting the actors into theright hairstyles and makeup for each scene. On a small production,this position might not even exist.​
Script supervisor:
The scriptsupervisor is charged with making sure the actors stay on script, andthat the continuity of the film is maintained. He or she might alsorecord the production's daily progress working through thescreenplay. On a smaller production, this might be merged withanother position.​
Film editor:
Onceproduction has wrapped, the editor takes all the shots and combinesthem into the master. He works with the director, keeping some takesand cutting others. On a smaller movie, the director might handleediting.​
Sound editor:
The soundeditor mixes the music, dialog, foley, and effects. Mostcomputer-based film-editing software makes some allowance for audiotracks, but the addition of a skilled engineer is highly recommended.
​

:msela:TANZANIAYA LEO NI YA KIZAZI KIPYA SI CHA MWAKA 47:msela:​
 
hata video yenyewe imetengenezewa kwenye vilabu vya gongo, sheme on you, little magamba! Ukweli daima hujitenga na uogo!
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.
 
kwani mnywaji wa gongo ni nani zaidi ya lwakatare jambazi aliyeihujumu cuf
 
ninaamini hii habari sababu Duniani ni ngumu siri inayohusu wawili ama zaidi kutokuvuja.

hata mimi ninaiamini 100%!!!!CCM choka mbaya lolote wanafanya kwa sasa ili mradi wabaki madarakani!!hivi wana JF tujiulize kweli vurugu za kariakoo JWTZ ndiyo siku hizi wanaenda patrol mtaani hii ni dalili ya kutangazwa state of emergency wakati wowote
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.
unavurugwa wewe
 
Ndugu nina wasi wasi na wewe.
a) Majuzi tu kuna ndugu alitujuza namna ya kupata namba za wabunge wote.Kwanini hukuenda kuchukua hapo namba ya Mh Lisu
b) Hujui sehemu ya kupeleka ushahidi?
c) Ulikuwa na uwezo wa kuweka huo ushahid hapa hapa kama hao walioweka hiyo video mtandaoni kana kwamba hakuna sehemu nyingine ya kupeleka.

Narudia nina wasi wasi na wewe.
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

YANI JAMAA WAKO PANICK MBAYA..huyu jamaa kaomba hizo namba kwenye thread ingine ameona haitoshi kaanzishia thread.Nashindwa kuelewa ina maana hajui kuwa kina slaa,mnyika ni member humu,anashindwa nini kuwaINBOX ili wampe.
Jibu ni kuwa hana lolote bandiko lake ni for public consumption,VERY CHEAP PROPAGANDA.
 
Back
Top Bottom