Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

mkuu yenu bar ipo mwenge au ubungo?. labda ungeedit kidogo!. yenu bar ninayo ifahamu ipo mbele ya kituo cha daladala pale ubungo terminal. mia
 
hivi mwenge pia kuna YENU BAR?
asante kwa taarifa mkuu, namba zao utazipata kwenye website ya bunge, ya pro. safari pia utapatiwa tu ukifika kinondoni
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!

Kweli unaamini ulicho andika au ni "amacha" ktk siasa?
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!

historia inaonyesha hata pale mchawi anapokamatwa inakuwaga ngumu yeye kukiri.mwongo/mnafiki mpe muda
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!
Anza kujikubali mwenyewe kwanza umeathirika! Unatuletea cooked story za CUF na visu na majambia na producer wenu Mahita. Watz wa leo sio wa 1947, kwanini mnawafanya Watz wajinga? Kaondoe hao funza kichwani kwanza!
 
Asante kwa taarifa hope wahusika watakupm. sahihisho yenu bar ipo ubungo au kuna nyingine mwenge?
Pamoja sana kamanda tusimame imara kumwaibisha shetani(ccm)
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!

Mwalimu wangu wa logic aliniambia mtu anayekubali haraka haraka bila kushirikisha ubongo ni kichaa na anatakiwa ashikwe ili nati za kichwani zikazwe tena,,,vijana wa ccm jifunzeni kushirikisha ubongo,
 
mmmmmhhhhhh! hii video ya lwakatare imewashika chadema sehemu mbaya!!!!!! polisi siyo wajinga kumkamata kutokana na hiyo video. usalama wa taifa lazima wameipitia.
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

Watu wastarabu wote lazima wapinge uonevu huo ila kwa Shetani kama wewe lazima ufurahi ila naamini ukweli utajulikana na kama watu wasipopiga kelele mtasema wameridhika nikweli
 
Sijawahi kuona Chadema
wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi
kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania
Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha
umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa
kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na
mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata
mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa
Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

kumbe hivyo ndo kuchanganyikiwa! ipe nafasi akiri yako ya kufikiri mkulu kuliko kubwabwaja na taarabu zako za uke wenza!
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

kageuka kama lilivyojina lako mtu mnafiki/mwongo mpe muda.........mlipewa muda sasa picha limeanza kuungua bahati mbaya sana imeanzia kichwani
 
Back
Top Bottom