Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

Naomba Mob.No Ya Prof Safari au Lissu

Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!

Acha ujinga wewe, CUF haikuuwawa na Lwakatare, imejiua yenyewe baada ya kukubali ndoa na maccm. Soon ukweli utawekwa hadharani kama ilivyokuwa kwenye issue ya Dr ulimboka. Hebu naomba unikumbushe hivi yule chizi mkenya kesi yake imeshafikishwa mahakamani, au ndo mlituchezea picha halafu mkampatia malipo yake ili apotee? manake sijamsikia tena hata siku moja kupanda kizimbani, au ndo mnataka kuizima kwa hii video feki ya Lwakatare. Vipi rama wa magogoni mbona nayeye ametajwa sana na Dr ulimboka pamoja na rafiki yake Deo, lakini hadi leo si Deo wala rama wala Dr Ulimboka aliyeitwa polisi kusaidia kwenye hilo suala, lakini polisi wameona hili la lwakatare la kwenye mitandao ya kijamii ndo la kushikia bango. Kama mlitegemea mtaivunja nguvu chadema kwa vijipropaganda vya kitoto kama hiki mmenoa, jaribuni pengine. Na kwa taarifa yako tu mgonjwa wa UKIMWI hapa ni maccm ambao wamepatiwa tiba mbadala lakini wamegoma kuimeza, kifo kinawakaribia sasa ndo maana wanatafuta pa kuponea. Lakini mida yao ndo ishawadia, saa hazirudi nyuma zinasonga mbele
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

Kwani hujui kama tiss kuna mgawanyiko!? we unafikiri wote wanafurahia hali ya nchi inavyokwenda, bado kuna wazalendo wachache mle wenye kuipenda nchi kwa dhati. Ndo maana hata kina rama baada ya kufanya uhalifu wao wametajwa na vielelezo vya kutosha. Kimsingi huu ndo mchakato mzima wa kifo cha ccm, propaganda za kitoto kama hizi zinakifanya kidharaulike hata na watoto wadogo wasiojua siasa.
 
Sijawahi kuona Chadema wamechanganyikiwa kiasi hiki, Katibu Mkuu kusema Mbowe kaona haitoshi kusema pia, lissu kasema, prof safari naye kasema. Gazeti la Tanzania Daima linapika stori Mara Afya ya Lwakatare hatarini. Wewe kuonyesha umevurugikiwa kabisa unaomba namba ya simu JF badala ya Chadema. Kwa kuchanganyikiwa huku lazima kuna namna wakuu wa CDM wanahusika na mipango ya kuteka na kujeruhi, bahati mbaya dc wa igunga mlimkamata mchana ingekuwa usiku mngemng'oa kucha na jicho kama Kibanda. Mara Slaa Anasema kuna mgawanyiko TISS du.

Mimi naona wewe ndiyo umechanganyikiwa na jinsi makamanda wanavyopambana kuubainisha ukweli na kuumbua uongo. KIONGOZI BORA NI YULE ANAYE RESPOND KWA WAKATI JUU YA SUALA TATA LINALOISUMBUA JAMII ANAYOIONGOZA. SIO YULE ANAYESINZIA NA KUSUBIRI ALETEWE RIPOTI NA KUANDIKIWA HOTUBA MWISHO WA MWEZI HATA KAMA KUNA MAJANGA YANATOKEA KTK JAMII ANAYOIONGOZA!! OPEN UP YOUR MIND AND THINK BEYOND AND OUTSIDE THE BOX!
 
Baadhi ya wagonjwa wa UKIMWI wana kasumba ya kutokubali kwamba wanaumwa Ukimwi, na huu ndio huwa mwanzo wa mwisho wao, maana bora wangekubali wakanywa dawa za kurefusha maisha wangeweza kuishi muda kidogo kulinganisha na juhudi zao za kukataa kwamba wameathirika.

Ndivyo ambavyo chama nilichodhani kingekuwa chama mbadala ya CCM iliyochoka kingekuwa, yaani CHADEMA. Bahati mbaya sana Chadema kama mgonjwa wa UKimwi asiyetaka kukubali kwamba ameathirika badala yake anabaki kuamini kuwa KAROGWA ndio mwanzo wa mwisho wa Chadema!

Hata kama viongozi wa Chama hichi walikimbia shule wengi na wengine shule zao za magumashi ,inahitaji degree ngapi kujifunza kukubali ukweli hata kama unauma? Ugonjwa huu wa kukataa kwamba unaumwa wakati unaumwa na kudhani unarogwa utakizika Chama hichi kilichoanza kuonyesha matumaini...na hapa CCM na wapambe wao watakuwa wamefanikiwa sana.

Hivi inahitaji degree ngapi kujua kuwa Rwakatare ambaye siasa zake za upinzani alianzia CUF na wakati huo CUF ilikuwa na tabia zinazoonekana leo CHADEMA? Wakati CUF ikiwa na Rwakatare ndo ilikuwa chanzo cha vurugu za kisiasa nchini,mara kuingiza visu, mara majambia, mara maandamano, mara watu kuuawa na wengine kupoteza viungo vya miili yao!! Sasa Rwakatare huyuhuyu yuko Chadema leo, Chadema wameiga tabia zilezile zilizowamaliza CUF na wakadhani Chadema wao watakuwa na muujiza wa kuishi.

Dawa hapa nikujua mmeteleza na kuamka sio unateleza unabaki chini unalalamika!!

Kwa maelezo yako hapa inaonekana mgonjwa wa Ukimwi hapa sio CHADEMA ila tatizo ni chuki binafsi. CUF haikuwahi kuwa na matatizo yeyote kama uliyoyaorodhesha hapo juu. Kama kweli waliwahi kuingiza visu na majambia ni lini na wapi walifunguliwa mashtaka ya kuhatarisha amani ya nchi? CUF walikuwa na jeshi na silaha zipi walizotumia kuua watu kama unavyosema? Zote zilikuwa ni propaganda za Magamba yenu kuwachafua na walifanikiwa. Wameshatumia njia zote hizo kwa CHADEMA lakini imeshindikana na sasa imebaki vituko tu kwani hata kuigiza filamu hawajui. CCM inaugua ukimwi ila inapingana na majibu ya daktari na ndio maana tunasema kifo chake kipo mlangoni.
 
(Pls mod husiunge na post yeyote)

Hîi ya video fake ni karata ya mwisho ya CCM kwasasa macho na masikio yao yote ni kwenye video hii ambao mtunzi ni Mwigulu Nchemba a.k.a Mj Press co ltd.

Hakishirikiana na vijana wawili kuingiza sauti ya lwakatale ni Oscar Nyerere, na Dr Msafi Mkuu ( vijana hawa sasa ni makatibu wa UVCCM wamepewa) na siku Mwigulu aliutubia Manzese alikuwa nao mpaka wakaongea masauti ya watu, ni vijana wangu sanaaa na ndio wamenipa hii kitu full .... na director mkuu Ludovic, kitu kimepigwa Mwenge karibu na yenu bar.... wenyekuweza ani PM namba ya Pro safari, Lissu nimpe kidogo plus mob no za madogo nitawapa.

Nimechoka na upumbavu huuuuuuuuuu....wa CCM, kwan nimetoka kutubu dhambi zangu leo nitasema ukweli mpaka ukombozi upatikane.


Peoplesssssssssssssssssss!!!!!!

shibuda@matatizo.2010-15.cdm.
naona unabwabwaja baada ya kulewa. vipi mbege ya leo ilikuwa tamu sana?
 
Polis mnamwogopa nini Mwigulu awasaidie na hiyo video myingine aliyo nayo awape.?
 
mkuu unaonekana shida yako kuu ni kupata namba za waheshimiwa hawa na kwa kupitia tatizo hili ,lengo lako hujaoanisha hasa unataka kuwaambia nini hasa ,hebu jiangalie huko unapoelekea utaangukia pua au nini .
 
mkuu unaonekana shida yako kuu ni kupata namba za waheshimiwa hawa na kwa kupitia tatizo hili ,lengo lako hujaoanisha hasa unataka kuwaambia nini hasa ,hebu jiangalie huko unapoelekea utaangukia pua au nini .

Acha kumchimba mkwara wewe,tulia ukweli uwekwe wazi,mbona unachachawa!!!
 
(Pls mod husiunge na post yeyote)

Hîi ya video fake ni karata ya mwisho ya CCM kwasasa macho na masikio yao yote ni kwenye video hii ambao mtunzi ni Mwigulu Nchemba a.k.a Mj Press co ltd.

Hakishirikiana na vijana wawili kuingiza sauti ya lwakatale ni Oscar Nyerere, na Dr Msafi Mkuu ( vijana hawa sasa ni makatibu wa UVCCM wamepewa) na siku Mwigulu aliutubia Manzese alikuwa nao mpaka wakaongea masauti ya watu, ni vijana wangu sanaaa na ndio wamenipa hii kitu full .... na director mkuu Ludovic, kitu kimepigwa Mwenge karibu na yenu bar.... wenyekuweza ani PM namba ya Pro safari, Lissu nimpe kidogo plus mob no za madogo nitawapa.

Nimechoka na upumbavu huuuuuuuuuu....wa CCM, kwan nimetoka kutubu dhambi zangu leo nitasema ukweli mpaka ukombozi upatikane.


Peoplesssssssssssssssssss!!!!!!

shibuda@matatizo.2010-15.cdm.

Mi staki story nyingi kama wengine, namba ya Tundu Lissu hii hapa 0786572571 ya Pr. Safari sina labda wana jamvi wengine wanaweza kukurushia!
 
mkuu unaonekana shida yako kuu ni kupata namba za waheshimiwa hawa na kwa kupitia tatizo hili ,lengo lako hujaoanisha hasa unataka kuwaambia nini hasa ,hebu jiangalie huko unapoelekea utaangukia pua au nini .

Hii kitu imekutia kiwewe tulia tu mnyolewe mmezoe nyamba f u sasa tulia kila kitu kiwe wazi mmbaki uchi magamba nyie.
 
Yenu bar iko ubungo... Period

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Huyu hugo chaves ndo aliyeweka video jf na inavoonekana hajapendi mwenye post hii kuomba namba za lissu na prof safari,ndugu hugo chaves woga wa nini?video si mlirekodi wenyewe?badala kutulazmisha kuamini kuwa lwakatare ni kweli kafanya hayo mkasimame mahakamani kutoa ushahidi wenu.
 
Yenu bar iko ubungo... Period

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

Yenu bar mwenge inapatikana nyuma ya nakiete house karibu na mapambano tuition houses... ( ubungo yenu bar ipo opp. na kituo kidogo cha mabasi mkuu). kesho kesi itakwishaaa.... mungu bariki cdm.
 
Yenu bar mwenge inapatikana nyuma ya nakiete house karibu na mapambano tuition houses... ( ubungo yenu bar ipo opp. na kituo kidogo cha mabasi mkuu). kesho kesi itakwishaaa.... mungu bariki cdm.
mpelekee dawa za sukari jamaa yako,
 
Back
Top Bottom