Naomba mke wangu akipata mimba asiwe hivi...


GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Uyapokee yote yatakayokupata,hata ukiaibishwa uwe na uvumilivu,siku hizi wanawake wenye mimba wanataka Burger au Pizza na inatakiwa isindikizwe na Savannah na sio kula udongo tena ,hizi ndoa za masister duu zina karaha. Hizi mimba mbona zitatutoa roho na karaha inakuja pale mimba ni yako ila anasema mimba inampenda mwanaume mwingine harafu inamchukia muhusika mwenye mimba hizi swagger ni hatari sana.

Mwanamke huanza deko pale anapojua mume/mpenzi wake anapenda watoto na yeye ndio ame conceive mimba yake ya kwanza,hapo lazima uwe na crate la Savannah na Burger Hut zote lazima wakujue sababu mimba haitaki ugali wala dagaa ila mimba inataka Burger na Pizza tu, tena iwe imeambatana na savvanah ,hakika dunia hadaa ulimwengu shujaa.

Siku zote uzi hufuata sindano na sindano haiwezi fuata uzi kwa maana hii hakuna jinsi inabidi ukubali kununua piza na Burger na uridhie mimba yako yatakiwa impende mwanaume mwenzio ambaye hakushiriki kwenye utunzi wa mimba na bila kusahau tu savanna tuwili kila siku, if you’re man enough to knock her up then, you better be man enough to support the child.

#GedsellianTz
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
pole sana
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,505
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,505 280
Mimi mwanamke akibeba mimba yangu kisha akanichukia hiyo ni ishara ya wazi kabisa kua mtoto sio wangu.

Hiyo ni ishara ya wazi mimi sio baba wa mtoto maana mtoto kanikataa wazi toka akiwa tumboni.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
:Uyapokee yote yatakayokupata,hata ukiaibishwa uwe na uvumilivu,siku hizi wanawake wenye mimba wanataka Burger au Pizza na inatakiwa isindikizwe na Savannah na sio kula udongo tena ,hizi ndoa za masister duu zina karaha. Hizi mimba mbona zitatutoa roho na karaha inakuja pale mimba ni yako ila anasema mimba inampenda mwanaume mwingine harafu inamchukia muhusika mwenye mimba hizi swagger ni hatari sana .

Mwanamke huanza Deko pale anapojua mume/mpenzi wake anapenda watoto na yeye ndio ame conceive mimba yake ya kwanza ,hapo lazima uwe na crate la Savannah na Burger Hut zote lazima wakujue sababu mimba haitaki ugali wala dagaa ila mimba inataka Burger na Pizza tu, tena iwe imeambatana na savvanah ,hakika dunia hadaa ulimwengu shujaa

Siku zote uzi hufuata sindano na sindano haiwezi fuata uzi kwa maana hii hakuna jinsi inabidi ukubali kununua piza na Burger na ulidhie Mimba yako yatakiwa impende mwanaume mwenzio ambaye hakushiriki kwenye utunzi wa mimba na bila kusahau tu savanna tuwili kila siku, If you’re man enough to knock her up…then, you better be man enough to support the child.
#GedsellianTz
hahaa sugua goti kaka
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
1,915
Likes
1,574
Points
280
Age
104
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
1,915 1,574 280
Mimi mke wangu nlimleta kijijin nnakofanyia kazi huku hamna burger wala ppizza akitaka burger nampa magimbi akitaka pizza nampa viazi vitamu......
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,693
Likes
2,951
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,693 2,951 280
Shauri yenu nyie mnaowapa mabebii mimba
 
kyokushalile

kyokushalile

Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
18
Likes
10
Points
5
Age
48
kyokushalile

kyokushalile

Member
Joined Jun 29, 2016
18 10 5
Mimi mwanamke akibeba mimba yangu kisha akanichukia hiyo ni ishara ya wazi kabisa kua mtoto sio wangu.

Hiyo ni ishara ya wazi mimi sio baba wa mtoto maana mtoto kanikataa wazi toka akiwa tumboni.
Mbona mm nilimchukia baba naniliu na mtoto wake
 
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,405
Likes
1,186
Points
280
Age
24
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,405 1,186 280
Mimi mwanamke akibeba mimba yangu kisha akanichukia hiyo ni ishara ya wazi kabisa kua mtoto sio wangu.

Hiyo ni ishara ya wazi mimi sio baba wa mtoto maana mtoto kanikataa wazi toka akiwa tumboni.
 
Luv

Luv

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
1,373
Likes
998
Points
280
Luv

Luv

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
1,373 998 280
Mimi mke wangu nlimleta kijijin nnakofanyia kazi huku hamna burger wala ppizza akitaka burger nampa magimbi akitaka pizza nampa viazi vitamu......
Hahahahahahah
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,551
Likes
2,016
Points
280
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,551 2,016 280
Akileta hizo ngebe peleka kwa mama mkwe........akatulie huko
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755