Naomba mbinu za kuishi na mume bahili

marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,406
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,406 2,000
Hizo lawama unazotoa humu ungemkabili ingekuwa jambo la maana sana.
N by the way ulimchagua mwenyewe kama wengine wanavyochagua timu za kushabikia. Vumilia tu.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,528
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,528 2,000
Habari za mchana wanajamii,
NAOMBENI MBINU ZA KUISHI NA MUME BAHILI/MCHOYO. mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi. akishatoa hiyo atajikausha hata miezi mmine inaweza pita bila kutoa kitu. na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe. Basi nikafunguabiashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkaliii.basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. nimemsema sana lakini naona habadiliki. nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
Sasa wewe umeoa SERENGETI BOY halafu unakuja kuomba ushauri humu?,mtu mpaka anaendesha gari lako,hela ya mafuta akuombe wewe halafu bado hujajua kua ni mume au serengeti boy?,SEMA UMEMCHOKA mpige chini tafuta real man
 
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Sasa wewe umeoa SERENGETI BOY halafu unakuja kuomba ushauri humu?,mtu mpaka anaendesha gari lako,hela ya mafuta akuombe wewe halafu bado hujajua kua ni mume au serengeti boy?,SEMA UMEMCHOKA mpige chini tafuta real man
Sio Serengeti boy, kanizidi miaka saba nimtu mzima kabisa,mimi nina 37
 
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Kwan mlikutana kwenye ndoa tu s mlianza uchumba ukutambua aya
kwakweli wakati wa uchumba alikuwa na hali ngumu kimaisha so alikuwa hatoi kitu, mi nikachukulia poa tu, nikahisi vile hana ndo maana hatoi, ila kwa sasa pesa anayo
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,072
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,072 2,000
Aliyekutuma ujitongozeshe kwa mwanaume kisa ana sura nzuri ndo huyo huyo akakupe ushauri...

Fanya kazi pata hela,mnunulie nguo kauze nae sura.


Kama sio hivyo basi humpi ngono nzuri hivyo mwanaume hapotezi mda kugharamikia mwanamke ambaye hata waki sex nae Ni kwasababu anataka ku release tension, no intimacy.
 
ladygreen

ladygreen

Member
Joined
May 12, 2018
Messages
56
Points
125
ladygreen

ladygreen

Member
Joined May 12, 2018
56 125
Ngoja na Mimi nimtimue yule wng mapema asije kuwa mzigo maana hizi huruma huruma zinatuponza mi angenikoma ningemuacha na maisha yake
 
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
1,785
Points
2,000
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2018
1,785 2,000
Unaolewaje na bahili aiseeh?kisa kuogopa kuwa singo? hahahahah janamme bahili halibadilikagi kamwe ulitakiwa kupiga chini toka enzi we ukakimbilia ndoa,pambana na ndoano yako mama,si unapata heshima kwenye jamii lakin kwakuwa umeolewa?manake wanasema kuolewa ni heshima halooooo
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,447
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,447 2,000
Atatomb//][ewa mwambie.
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top