Naomba kuwa Mshauri wa Karibu wa Slaa


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
33
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 33 45
Kishongo we K***ma tu tena inayonuka kama mdomo wa mamba
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.


yale masanduku ya Musoma nayo Vipi???!!.Usilete uongo wako hapa. Kuiba ni dhambi na kama ndo hivyo, utawala wa wezi ni mateso kwa watawaliwa!!! believe me.
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.
Yatosha ukibaki kuwa mshauri wa Makamba na JK kwani kwa hiyo nafasi unamsaidia sana Dr. Slaa (PhD)
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,317
Likes
1,261
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,317 1,261 280
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.
You are living proof that manure can grow legs and walk
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.
nenda kawe mshauri wa mkeo.....maake kakuzidi kila kitu...mwehu wee!!
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
kaungane na shehe yahya kutabiri lini haswa itakua mwisho/kifo cha ccm
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.
CRAP!

Nimeshindwa kuvumilia na wala siombi msamaha.
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Mimi ni Mtanzania ninayeipenda nchi yangu.
Nimefurahishwa sana na jinsi Mhe Slaa alivyobadilisha mizania ya kisiasa Tanzania.

Hata hivyo siridhiki na baadhi ya mambo.

1. Ushauri uliotolewa wa kugeuza issue ya container lililokuwa vipodozi kule Tunduma kuwa ajenda ya kisiasa lilikuwa ni kosa kubwa.

2. Kuwadanganya wananchi kwa kutoa ahadi zisizotekelezeka kuhusu elimu na vifaa vya ujenzi - hii ndio imechangia kupunguza kura za mgombea.

Ombi: Naomba niongezwe katika jopo la washauri wake ili makosa yaliyojitokeza kwa kiongozi huyu kukurupuka na kuongea mambo bila ya kufanyia utafiti yaishe.

Nawasilisha.
Nikikuita mjinga siyo tusi.Inamaanisha unahitaji uelimike zaidi.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Tafadhali Nyamagoro, mimi niko allergic kwa matusi.
si ufe tu? Una msaada gani kwako binafi, kwa ndugu zako na kwa jamii yako kama bado unaamini upuuzi!
 

Forum statistics

Threads 1,235,189
Members 474,353
Posts 29,213,865