Naomba kusaidiwa kwa hili

martini enock

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
636
500
Wana JF naomba kusaidiwa
Nina king,amzi cha Mediacom model mft 910
Nataka kutumia kwenye dish LA azam
Hivi naweza kupata signal hatimae kuonesha TV?

Mwenye uelewa kwa hili anijuze
Maana nyumba ya kupanga imenichosha

Natanguliza shukrani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom