Naomba kumjua huyu mlimbwende


johannes255

johannes255

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
18
Likes
4
Points
5
johannes255

johannes255

Member
Joined Dec 6, 2018
18 4 5
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
748
Likes
676
Points
180
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
748 676 180
Ila huyu Manzi hata ukiangalia picha zake za zamani inaonekana tako na hips zipo tu. Hela ndio imemng'arisha zaidi. Sema she is so young and has a lust for luxurious and fancy lifestyle. This is going to be her downfall. She will get played and later on no one will want her. Team fisi huwa ni walewale na hawafugi kazi kama hizi.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,956
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,956 280
Ila huyu Manzi hata ukiangalia picha zake za zamani inaonekana tako na hips zipo tu. Hela ndio imemng'arisha zaidi. Sema she is so young and has a lust for luxurious and fancy lifestyle. This is going to be her downfall. She will get played and later on no one will want her. Team fisi huwa ni walewale na hawafugi kazi kama hizi.
Mara nyingi ngoma inayovuma sana haikawii kupasuka,wanaishia kufa mabatani kama nzi ndani ya glass ya mia.
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,348
Likes
62,532
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,348 62,532 280
Ndio ndio.
Ila huyu Manzi hata ukiangalia picha zake za zamani inaonekana tako na hips zipo tu. Hela ndio imemng'arisha zaidi. Sema she is so young and has a lust for luxurious and fancy lifestyle. This is going to be her downfall. She will get played and later on no one will want her. Team fisi huwa ni walewale na hawafugi kazi kama hizi.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,159
Likes
6,541
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,159 6,541 280
Ukienda profile yake picha za nyuma kabisa kalikuwa hakana hips wala msambwanda na wala kulikuwa hakuna dalili,masilicone tu wamemjaza huko nchi za watu,mwanafunzi kutwa yupo south,mara dubai,mara uk,ni KAMALAYA tu kanauza KISHI na MZUTI.
Hakika mkuu ukizicheki picha zake za mwanzoni hakuaga hivyo alivyo
 
Giancarlo

Giancarlo

Senior Member
Joined
May 15, 2018
Messages
167
Likes
158
Points
60
Giancarlo

Giancarlo

Senior Member
Joined May 15, 2018
167 158 60
Hapo kalikuwa bado hakajafanya surgery nahisi maana hata katako kalikuwa kadogoo kadunchuu...wanaume tusibabaike huyo tako lake kafanyia upasuaji hana tofauti na vera...halaf matako ya surgery sio mazuri kitu natural ndo chenyewe
screenshot_20181209-094802-jpg.961256
screenshot_20181209-094844-jpg.961257
screenshot_20181209-094938-jpg.961258
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,678
Likes
2,933
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,678 2,933 280
Nilisoma Iyunga Sec School pale Mbeya, yaani nilikuwa nalia kila nikienda mjini kwa sababu sikuwahi onana na mwanamke mzuri hata siku moja. Wanawake wazuri walikuwa walimu wetu tu na wageni.
Hahahahaha mwalimu mzuri alikuwa nani mzee

Pale Camp madam kimani au nani

Au wewe wa iyunga ya enzi zipi
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002