Naomba kumjua huyu mlimbwende


A

anasbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
974
Likes
633
Points
180
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
974 633 180
Naomba kujua huyu ni nani? na je ni mtanzania? Kiufupi nataka habari zake huyu dada mana ndio kwanza nimembmui kwnye Instra. Anaonekanwa kama mashuhuri flani hivi ila sie wengine ni watu wakuchelewa tu. Kiufupi kanivuruga akili kwa hilo tako lake.
46420481_271270906922834_6498401341062809218_n-jpg.953732
45636408_262577821092571_1354235684007309035_n-jpg.953733
42760731_728370020878487_5820626199398554436_n-jpg.953734
44889253_2277738835789887_931830272923308335_n-jpg.953735
42812078_882982155236951_7358962334238972428_n-jpg.953737
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,350
Likes
11,097
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,350 11,097 280
Wanaume wa Jf asilimia kubwa mnapenda sana wanawake wenye makalio makubwa ila akija shoga yenu mmoja kuponda wanawake wenye makalio...basi mashoga wooote mnajazana kwenye uzi wake kuwaponda wenye makalio wakati kutwa mko nasi Pm kuomba kutuona misambwanda yetu.

Mtapata tabu sana.
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
811
Likes
650
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
811 650 180
Wanaume wa Jf asilimia kubwa mnapenda sana wanawake wenye makalio makubwa ila akija shoga yenu mmoja kuponda wanawake wenye makalio...basi mashoga wooote mnajazana kwenye uzi wake kuwaponda wenye makalio wakati kutwa mko nasi Pm kuomba kutuona misambwanda yetu.

Mtapata tabu sana.
Mashoga tena?? Haya sasa matusi Madame B
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,010
Likes
19,621
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,010 19,621 280
Ongea na watu vizuri... mkono mtupu haulambwi...


Cc: mahondaw
 
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
974
Likes
633
Points
180
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
974 633 180
Dah! ana bonge la TAKO
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,504
Likes
17,328
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,504 17,328 280
Wanaume wa Jf asilimia kubwa mnapenda sana wanawake wenye makalio makubwa ila akija shoga yenu mmoja kuponda wanawake wenye makalio...basi mashoga wooote mnajazana kwenye uzi wake kuwaponda wenye makalio wakati kutwa mko nasi Pm kuomba kutuona misambwanda yetu.

Mtapata tabu sana.
Ndy ugonjwaaa wetu mama
Nahisi jf mafundi bito wako wengi

Ova
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,504
Likes
17,328
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,504 17,328 280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,678
Likes
2,933
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,678 2,933 280
Wanaume wa Jf asilimia kubwa mnapenda sana wanawake wenye makalio makubwa ila akija shoga yenu mmoja kuponda wanawake wenye makalio...basi mashoga wooote mnajazana kwenye uzi wake kuwaponda wenye makalio wakati kutwa mko nasi Pm kuomba kutuona misambwanda yetu.

Mtapata tabu sana.
Madame B mi sijawahi kukuponda wewe eti na huo msambwanda wako wa kwenye avatar daaah sisemi Mimi mashallah
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,206