Naomba kumjua huyu mlimbwende


yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
3,797
Likes
5,648
Points
280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
3,797 5,648 280
Huyu demu amechanganya damu ana asili ya kinyarwanda kwao forest mpya mbeya namfaam vzuri coz nmesoma nae o level na advance sangu high school mbeya zamani Hakka na mshepu huo hapo nna uhakika ka ji boost parefu sana pia ni mtoto wa mchungaji zamani alikua descent sana saiv kageuka kua slay queen
Alikua ivyo eeh?
img_20181205_144639_072-jpeg.956880
 
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
5,005
Likes
5,351
Points
280
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
5,005 5,351 280
Wanaume wa Jf asilimia kubwa mnapenda sana wanawake wenye makalio makubwa ila akija shoga yenu mmoja kuponda wanawake wenye makalio...basi mashoga wooote mnajazana kwenye uzi wake kuwaponda wenye makalio wakati kutwa mko nasi Pm kuomba kutuona misambwanda yetu.

Mtapata tabu sana.
😂😂😂madame B!
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002