Naomba kukaribia jamvini kwa wakuu wangu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kukaribia jamvini kwa wakuu wangu.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by H1N1, May 29, 2009.

  1. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,982
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Naomba kukaribishwa jamvini ili nami niweze shiriki kusoma na kuchangia hoja zilizokwenda shule ndani ya jamiiforums.
    Nahisi kukosa uhondo uhondo mwingi kwa kuwa mtazamaji pasipo kuwa mchangiaji.
    Muda umewadia nami nimejiunga rasmi mchana huu.naomba mnipokee
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Aisee karibu sana ndani ya nyumba. By the way, hilo jina lako mmh... inabidi ulutafutie avatar muafaka-joke!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    You are most welcome mheshimiwa.
    Hapa ndo JF bana!
    Hatufichi kitu kama ambavyo 'motto' yetu inasema.
    So feel at home.
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndugu, bila shaka strain yako itakuwa na manufaa kwa jamvi hili.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Karibu Bwana Mafua ya Nguruwe kama ulivyo kirusi busara zako zitapakae kwa wana jamvi wote tena kutoka kwake iwe ni vigumu.
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Karibu hadi ndani. Dah, nimesahau mask!!!
     
Loading...