Naomba kujuzwa maana ya msemo huu

yun mo

Member
Oct 6, 2020
18
45
Habari zenu waungwana,

Naombeni msaada wenu, juu ya maana ya neno "Asha kum si Matusi"

Maana watu hulitumia na kuweka neno la tusi mfano; Asha kum si matusi - Mbwa wewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom