Naomba kujua website itakayoniwezesha kutengeneza blog kwa bei nafuu

goodfool

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
1,623
2,000
Habari zenu,

Je, website gani naweza kutengeneza site na blogu bure au kwa gharama nafuu ambazo zinawea kupatikana kwenye google search. Yaani niki-search Google niweze kuiona website au blogu yangu.

Pia naomba kufahamu ni namna gani naweza ku-publish content za blogu yangu kwenye Opera News.

Asanteni.
 

Kuchwizzy

Senior Member
Oct 1, 2019
161
250
Habari zenu,

Je, website gani naweza kutengeneza site na blogu bure au kwa gharama nafuu ambazo zinawea kupatikana kwenye google search. Yaani niki-search Google niweze kuiona website au blogu yangu.

Pia naomba kufahamu ni namna gani naweza ku-publish content za blogu yangu kwenye Opera News.

Asanteni.
Tumia Wordpress Mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom