Daviie
JF-Expert Member
- May 20, 2016
- 1,292
- 1,483
Mkuu hebu nielekeze ni wapi wanapouza bajaji mpya kwa bei hiyo niende nikaoneSawa wewe si unajua.
Nyani haoni kundule
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hebu nielekeze ni wapi wanapouza bajaji mpya kwa bei hiyo niende nikaoneSawa wewe si unajua.
Nyani haoni kundule
Unataka kuona unataka kununua?Mkuu hebu nielekeze ni wapi wanapouza bajaji mpya kwa bei hiyo niende nikaone
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna dereva bajaji kaniambia ni 70000 au yanatofautiana uboraHapana,hilo linakuwepo tayari,labda likichanika jipya ni laki na kumi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna TVS wala RE inayouzwa 5-6millioni taja duka linalouza hiyo bei dodoma nzima, waondoe kazimoto na cityboys.Unataka kuona unataka kununua?
Au wewe ni mfarisayo unahisi naandika nisichokijua
Bei inategemea mahali ulipo,pia Na ubora,hapa kuna ya 90000 na 110000.
Huu ni ubishi wa kijinga.Hakuna TVS wala RE inayouzwa 5-6millioni taja duka linalouza hiyo bei dodoma nzima, waondoe kazimoto na cityboys.
Hata TZ nzima hakuna chombo mpya ya bei hiyo
Vizuri ila bima weka bima kubwa incase ikipata ajali ajaribu kukimbizana na insurance co.wamlipe hiyo bima ndogo ni kwa ajili askar wasikusumbue tu sumatra ni 68000 yan 32000 ya jiji yan sehemu itajayopark na 36000 sumatra wenyeweGharama inategemea mahali ulipo.Mimi nakupa mchanganuo kulingana na gharama za hapa ninapoishi.Bajaj mpya sh 7200000,service (Kupaka vikombe Greece) 40000, kununua na kufunga pazia 60000,kutengeneza mlango wa mbao 20000,kulipa bima 141600,kulipa sumatra 32000,TRA awamu ya kwanza 30000.Mafuta ya kuanzia 20000.
Sent using Jamii Forums mobile app
you act like you know while you are dumbass!!.. There is no such price in Tz, im telling you as an expect in such a field.Huu ni ubishi wa kijinga.
Sasa nikishataja unadhani nitabadilisha fikra zako na umeshaweka msisitizo ni hakuna basi kaa na fikra hizohizo.
.
Your dumb as hell
Wapi wanauza?Unataka kuona unataka kununua?
Au wewe ni mfarisayo unahisi naandika nisichokijua
Aise ninayo kama upo mjini singidaa au waweza kufikaa kuchukuwaa njoo singida hapa nakupatiaa kwa 5.5 milionn ni yangu kbsaa inamiezi sitaa toka ninunuee
Sent using Jamii Forums mobile app
English please mrs fckface 😕you act like you know while you are dumbass!!.. There is no such price in Tz, im telling you as an expect in such a field.
Im not here to argue rather to provide correct knowledge based on the discussed subject!.
nataka nikanunue, haya nielekeze ni wapi niende?Unataka kuona unataka kununua?
Au wewe ni mfarisayo unahisi naandika nisichokijua
Wewe ni ignorant and i am not that kind of shit kanunue huko wanakouza M7-8
Samahani, elekeza kwa manufaa ya wanajamvi wengine tuokoaneWewe ni ignorant and i am not that kind of shit kanunue huko wanakouza M7-8
TVS - Dodoma
.bei ya mkoa gan hiyo? Labda bajaji aina ya PIAGIO ndo utaipata kwa bei hiyo ila sio hizi za RE na TVS.Wewe ni ignorant and i am not that kind of shit kanunue huko wanakouza M7-8
Unaringa kinoma, Basi fresh kausha kama vipiWewe ni ignorant and i am not that kind of shit kanunue huko wanakouza M7-8
Haya kalagabaho.bei ya mkoa gan hiyo? Labda bajaji aina ya PIAGIO ndo utaipata kwa bei hiyo ila sio hizi za RE na TVS.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kalagabaho utapigwa sanaHakuna TVS mpya ya bei hiyo popote!
Kubali tu umepotoka au ulipitiwa si dhambi
Sent using Jamii Forums mobile app