Naomba kufahamu tabia za wanawake wa Kiethiopia

Naomba kufahamu tabia za wanawake wa Kiethiopia

Ni warembo na wako sexy. Personality inategemea ulipowakuta. Ukiwakuta Nairobi ni bidhaa premium, uwe na dau kubwa kuwahonga as opposed na Wabantu.

Ukiwakuta Ethiopia utajipigia kwa mafungu kama tunavyopiga Wambulu Ngarenaro. Yaani ukiongoza mmoja unakula na rafiki au ndugu zake
Dunia ilikofikia kuna kabila fulani ambayo wanawake zao hawagawi? Mimi mdau wa kupitia madanguro kuanzia Sinza, kahumba na samaki samaki (Moro), Chako ni Chako (Dom) na hata madanguro ya Ar. Kote huko unawakiuta hadi vijimama na vibantu vya Kitambu vilivyojazana matumbo vinagawa papuchi. Kwa utafiti wangu binafsi naona Wanawake wa Wabantu ndo wanazidi kwa kugawa hovyo kuliko hata hao dada zangu wa Kikushi na Kihamitiki.
 
Dunia ilikofikia kuna kabila fulani ambayo wanawake zao hawagawi? Mimi mdau wa kupitia madanguro kuanzia Sinza, kahumba na samaki samaki (Moro), Chako ni Chako (Dom) na hata madanguro ya Ar. Kote huko unawakiuta hadi vijimama na vibantu vya Kitambu vilivyojazana matumbo vinagawa papuchi. Kwa utafiti wangu binafsi naona Wanawake wa Wabantu ndo wanazidi kwa kugawa hovyo kuliko hata hao dada zangu wa Kikushi na Kihamitiki.
Kuwafanisha Wairaqw/ Wambulu/ kwa kugawa mzigo na makabila mengine ni kuwapunguzia hadhi yao kwenye sekta hii.

Hata kama Cushite ni kaka yao, kwenye hili kuwa mpole. Dada zako wanatuokoa mno. Kwanza mbulu usipomtongoza anaona umemdharau
 
Nipo kwenye mahusiano na mwanamke wa ki-Ethiopia, naomba kifahamishwa kitabia wapo vp?
Unataka tuvunje upendo wenu? Maana tutakupa ushauri Gani wakati umeshampenda na umeingia kwenye mahusiano?
 
Nipo kwenye mahusiano na mwanamke wa ki-Ethiopia, naomba kifahamishwa kitabia wapo vp?
Tabia zao ni kuwa na 'last say' katika mahusiano ya ndoa.

Tamaduni zao ni mashariki na magharibi kwa tamaduni zetu.

Kama ana umri wa kuweza kubadilika, beba maana ni warembo kweli kweli.
 
Huu ni uongo wa mwaka.
Ethiopia hata kuokota malaya ni ngumu mnoo.
Waethiopia wanaabudu ndoa sana.
Hajawahi kunisumbua ila nipo nae kwenye mahusiano almost mwezi sasa na mstudy tu
 
Nipo kwenye mahusiano na mwanamke wa ki-Ethiopia, naomba kifahamishwa kitabia wapo vp?

Tabia ya mwanamke inatokana na tabia ya mwanamme. Kumbuka hilo.

Kama haumtimizii yake, lazima atatafuta wa kumtimizia. Huyo awe wa popote duniani.
 
Tabia ya mwanamke inatokana na tabia ya mwanamme. Kumbuka hilo.

Kama haumtimizii yake, lazima atatafuta wa kumtimizia. Huyo awe wa popote duniani.
Adamu hakumtimizia kipi Hawa?

Acha urongo
 
Yote mliyoyasema kuhusu Hawa viumbe ni ukweli mitupu. Nilikuwa naye mmj ana nywele Hadi mgongoni raini. Elimu Yake ilikuwa degree Ila tulikutana Mazingira ya Kikazi Mimi service provider yeye ni customer.
Uhusiano wetu ulikufa Kwa sababu Alikuwa yeye ndo last say.

Hao Viumbe Wana Aiba zifuatazo
1.Wana kaabu Fulani machoni na ni
WA pole Ila akikuzoea anabadilika.
2. Ni smart Sana kichwani, wanasema sijui ukimuona Kobe katulia Ujue anatunga Sheria, ndivyo walivyo inahitaji akili kubwa kuyasoma mawazo Yao.
3.Hawapendi kutawaliwa, na kwenye mahusiano wanapenda wao ndo wawe waamuzi Wa mwisho. Kupanga dates, Ndoa, uchumbiaji nk.
3. Ni magogo kitandani.
4.Ni Malaya yaani umalaya wao ni WA Siri Sana, ule Wa kujificha ficha na atawapanga mtapangika Tu mtake msitake.
 
Simjuii huyo Hawa unaemuongelea.
Basi ungejiongelea mwenyewe sio kuwajumuisha na uzoefu wako wanawake wote au wengi usiowajua. Kama wewe mumeo ndio kakufanya uwe hivyo ulivyo basi ni ninyi. Hautujui na huwajui wake zetu.
 
Nipo kwenye mahusiano na mwanamke wa ki-Ethiopia, naomba kifahamishwa kitabia wapo vp?
Sasa hivi hawa viumbe wanawake tupo kwenye GLOBAL CRISIS. Hawana tofauti dunia nzima. Mengine ni ya asili kwa uchache kama Muhaya bila kula ndizi hajashiba au bila kumfikisha kijijini Katerero siku ya gulio bado hujamkarimu, wakija wa kumpeleka huko umemkosa.
 
Yote mliyoyasema kuhusu Hawa viumbe ni ukweli mitupu. Nilikuwa naye mmj ana nywele Hadi mgongoni raini. Elimu Yake ilikuwa degree Ila tulikutana Mazingira ya Kikazi Mimi service provider yeye ni customer.
Uhusiano wetu ulikufa Kwa sababu Alikuwa yeye ndo last say.

Hao Viumbe Wana Aiba zifuatazo
1.Wana kaabu Fulani machoni na ni
WA pole Ila akikuzoea anabadilika.
2. Ni smart Sana kichwani, wanasema sijui ukimuona Kobe katulia Ujue anatunga Sheria, ndivyo walivyo inahitaji akili kubwa kuyasoma mawazo Yao.
3.Hawapendi kutawaliwa, na kwenye mahusiano wanapenda wao ndo wawe waamuzi Wa mwisho. Kupanga dates, Ndoa, uchumbiaji nk.
3. Ni magogo kitandani.
4.Ni Malaya yaani umalaya wao ni WA Siri Sana, ule Wa kujificha ficha na atawapanga mtapangika Tu mtake msitake.
I say, fasta ellyl njoo na pen ya wino mwekundu na karatasi uangalizie hayo majibu na unakiri kama yalivyo. Hapo utafaulu kwa alama 100%
 
Back
Top Bottom