Naomba kufahamu kuhusu Mercedes benz c class 2005

Naomba kufahamu kuhusu Mercedes benz c class 2005

SA na Japani wapo tofauti kwenye uuzaji magari wao gari ya mwaka 2005,6,7 labda Land Rover TDI 300, Land Cruiser ndio kidogo watasimamia bei ila tofauti na hapo utaokota kwa bei ndogo maana kwa SA ni gari chakavu sana ila Japan wao wanaangalia demand sio mwaka wa gari ndio maana IST za mwaka huo tu zipo bei juu mpaka inafika Tanzania wakati SA kwa mwaka huo labda ununue 4 by 4 car sio hizo saloon car..
Shukrani kaka
 
Back
Top Bottom