Naomba kuelimishwa juu ya hili


mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
60
Likes
0
Points
0
mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined Aug 17, 2009
60 0 0
Kuna baadhi ya wanaume wanasema kuna wanawake wakuoa,huwa wanamaanisha nini?je wengine huwa wakufanya nini?
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
584
Likes
46
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
584 46 45
Wapo wa kuoa na wasio wa kuoa. Utaoaje mwanamke malaya, mlevi, mtusi, mwenye kiburi, hasira, asiyependa maendeleo, mchafu. Msengenyaji na mambo kama hayo. Hiz ni sababu tosha za kutokuolewa.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kuna masuala au vigezo kwa kila muoaji anapenda avione kwa mke au mme .. vipo ambavyo vya kawaida na vingine kwa mhusika mwenyewe
 
J

JUMONG

Senior Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
107
Likes
5
Points
0
Age
33
J

JUMONG

Senior Member
Joined Sep 16, 2011
107 5 0
Wapo wa kuoa na wasio wa kuoa. Utaoaje mwanamke malaya, mlevi, mtusi, mwenye kiburi, hasira, asiyependa maendeleo, mchafu. Msengenyaji na mambo kama hayo. Hiz ni sababu tosha za kutokuolewa.
Hapo umenena mkuu na ndio maana wanawake wengi wa aina hiyo hawaolewi na kama wakiolewa huishia kuachwa.
 
S

Sgaga

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
76
Likes
1
Points
0
S

Sgaga

Member
Joined Sep 28, 2011
76 1 0
Wapo wa kuoa na wasio wa kuoa. Utaoaje mwanamke malaya, mlevi, mtusi, mwenye kiburi, hasira, asiyependa maendeleo, mchafu. Msengenyaji na mambo kama hayo. Hiz ni sababu tosha za kutokuolewa.
wanawake wa kitusi wakoje?mbona kuna jamaa namjua kaoa mtusi yaan ni mzuri sna na wanaishi maisha safi tu na sasa hivi wana hela sana but walianza wakiwa hawana kitu kabsa,nafikiri cha msingi hapa ni tabia ya mtu na siyo kabila lake.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
wengi hawafai kuwa wake kwa sababu hawana vigezo vya kuwa wake......
unaja wanawake ni kama wachezaji mpira...wapo wengi lakini na wachache wanawweza kuwa labelled as champions!!! champions ndio hao ambao tunasema wakuoa.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
mtu kamtokea msichana siku hiyohiyo anamaliza mchezo, automatically atakuwa anasema huyu si wa kuoa just wa kuburudika.Mdada siku umefulia hataki muonane, kila wakati anataka muende sehemu za starehe tu, hapo utakuta unajisemea kuwa huyu sio mwanamke wa kuoa. na mambo mengine kama hayo.
 
C

cilla

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
525
Likes
289
Points
80
C

cilla

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
525 289 80
kuna wanawake wanaume huwatafuta just for fasion,wakutoka naye kwaajili ya starehe na kuonekana kwa marafiki au wengine kwa kutimiza tamaazao tu basi.
Wanawake wakujipamba,
wanawake waenda disko
,wavaa vimini
,wenye maumbo ya umisi
,wenye madaha na
wenyesifa ya kupenda ufahari na
kazi laini laini hupendwa kwa tamaa na fasion lakini sio kwa maisha ya ndani kama mama.
SIRI YA MWANAUME ANAYEKUPENDA NA MWENYE LENGO LA KUKUOA UTAONA ANAANZA KUKUBADILI NAKUKUZUIA BAADHI YA VITABIA UVIACHA KWANI ANAJUA WEWE SIO WAKUPITA LAKINI KAMA UNAONA ANAKUPA UHURU WAKUFANYA LOLOTE BASI UJUE HUYO ANAJUA WEWE NI MPITAJI HANA HAJA NA TABIA ZAKO
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
wengi hawafai kuwa wake kwa sababu hawana vigezo vya kuwa wake......
unaja wanawake ni kama wachezaji mpira...wapo wengi lakini na wachache wanawweza kuwa labelled as champions!!! champions ndio hao ambao tunasema wakuoa.
kinamama embu jitokezeni mje ku smash hii mitazamo dume jamani!
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
Ni kama unaweza kusema karanga za kuchoma (na chumvi kidogo) au karanga mbishi zilizo kaushwa tu. Zilizo chomwa na kachumvi ni tamu sana na zinachanganya mahali ya bia. ila huwezi zitumia kwa kupanda. na zile mbichi ingawa sio tamu sana zina faa kwa kupanda.
Mwanamke mzuri ni yule unaweza kufanya investment in the long term na yule hafai kuoa ni yule mnaweza kustarehe kidogo ila kwa long term hafai.
 

Forum statistics

Threads 1,214,637
Members 462,703
Posts 28,517,759