Naomba anayemjua Dr mzuri wa ENT Dsm

Naomba anayemjua Dr mzuri wa ENT Dsm

ngawia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Posts
848
Reaction score
871
Naomba kujuzwa Dr mzuri wa Koo pua na masikio Kuna kijana wangu anatakiwa kufanyiwa opereresheni ya nyama za pua hapa dar. Natanguliza shukrani
 
Mkuu mpeleke kijana pale Muhimbili- Mloganzila Kuna madaktari bingwa bobezi wa Hilo eneo, utanishukuru baada ya huduma.
 
Naomba kujuzwa Dr mzuri wa Koo pua na masikio Kuna kijana wangu anatakiwa kufanyiwa opereresheni ya nyama za pua hapa dar. Natanguliza shukrani
Mimi binti yangu alifanyiwa upasuaji wa kuondoa nyama za puani muhimbili miaka kumi iliyopita.
Nenda muhimbili
 
Back
Top Bottom