Nanyimwa chezo baada ya kulipia guest

Ni mchumba wako au demu wako?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Hana makosa, Mwanaume mwenye malengo na Mwanamke hilo jaribu angelielewa, Huyo binti ana akili kuliko hata wewe, sasa unalalamika nini? Ajakulia hela, amekuja, mbona ni mstaarabu sana?
 
Hana makosa, Mwanaume mwenye malengo na Mwanamke hilo jaribu angelielewa, Huyo binti ana akili kuliko hata wewe, sasa unalalamika nini? Ajakulia hela, amekuja, mbona ni mstaarabu sana?
Sasa mbona amekuja na hatujatimiza lengo?

Kitu chengine, kwanini ameacha mpaka mimi nilipe halafu ndani aje kukataa?
 
Sasa mbona amekuja na hatujatimiza lengo?

Kitu chengine, kwanini ameacha mpaka mimi nilipe halafu ndani aje kukataa?

Hapa ndipo ambapo wanaume tunakosea, ameacha ulipe mkae muongee mfahamiane zaidi, ila wewe wakati unalipa unawaza tu tamaa zako!
 
Hapa ndipo ambapo wanaume tunakosea, ameacha ulipe mkae muongee mfahamiane zaidi, ila wewe wakati unalipa unawaza tu tamaa zako!
Sasa tufahamiane nini tena.
Mpaka tunaingia ndani kila mtu amejipanga kwa kazi.

Asa kufahamiana si tungetafutana hata huko mtaani.
 
Yaani hata Ubaharia Chipukizi hatukupi kadi kabisa! Umetuaibisha
Nakuongezea pumbaaaaaavu!

Wengine ni wakuja au wanakuwa na Village mentality, hivyo wanahitaji u- apply ile kanuni ya "By force, by power ".

Au hauna kitabu cha mbinu za chumbani!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tembea kifua mbele, mtoto wa kiume, kazi umeshindwa! [emoji848][emoji848][emoji848]

Cᵃʳᵉᵉᵐ ₜₕₑ ᴸᵉᵍᵉⁿD
 
Eti....Nilipotaka kuanza kukamua tui na kupata majagi kadhaa, dogo akashtuka tena.

Hahahahahaha
Kuna muda nilimpiga vijineno vichache akakaa sawa. Nikafanikiwa kutoa cha juu hadi kumpandisha dogo kiunoni. Nilipotaka kuanza kukamua tui na kupata majagi kadhaa, dogo akashtuka tena. Akarudia msimamo ule ule.
Nilichoka kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saa zingine wanaume tuwe smart kwenye gemu na haya mambo. Kuna njia zingine mwanamke anakupa ishara anakupenda ila hataki kukupatia ngoma ila tunakuwaga vipofu wa akili na hufuata majuto.
Kaa tafakari, labda kuna kitu anakuambia.
Kweli kabisa mkuu barafuyamoto. Nimenusurika mara mbili kuukwaa kwa staili hii!

Mungu awape maisha marefu wale mamanzi aisee!

***Mbire mwene Nyamwonyo***
 
Unae mdomo mwembamba mweusi?
😂 Umekaa kimbea mbea itakuwa
Kumbuka demu mwenyewe ni mgeni.

Sababu ya kusema ni kawaida kwa wanawake kuhofia kutangazwa. Sasa kwa kuwa yeye ni mgeni kitaa, anaona kama ikitokea akatangazwa wakati yeye ni mgeni, itakuwa sifa mbaya!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…