Mawazo yako nayakumbuka sasa wote wanaendelea kufa kwa ubishi wangu walifika nikawachanganya bila kuwapa chanjo najutaa na nakukumbuka wameshakufa kama 20 na wengine wanaendelea kusinzia
maskini pole sana nakumbuka ulinipm majuzi nilikua hi hi ht sijui nilikujibu nn !sasa hao watakaobak ndo watakuwa fresh hawatashambuliwa tena wanakuwa na kinga tayar !pole usikate tamaa mie mimefuga kuku kwa miaka 3 naua hvyo hvyo sasa hv nachinja ninapojiskia hawafi wala kuugua tena ! utaweza tu usisite kunistua ukiona kuna shida !kila la heri